งานมหกรรมความสามารถทางศิลปหัตถกรรม วิชาการ
และเทคโนโลยีของนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ปีการศึกษา 2562 สังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 1
ณ จังหวัดอุบลราชธานี
ระหว่าง วันที่ 9 - 11 เดือนตุลาคม พ.ศ. 2562

[ ทั้งหมด   9 ต.ค. 2562   10 ต.ค. 2562   11 ต.ค. 2562   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 10 ต.ค. 2562

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 085 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี ตึกบริหาร ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมบัวแก้ว 10 ต.ค. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
2 181 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนานยิงยาง ป.4-ป.6 โรงเรียนอุบลวิทยาคม อาคารครองราชย์ 70 ปี ชั้น 1 10 ต.ค. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
3 190 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนานปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 โรงเรียนอุบลวิทยาคม อาคารครองราชย์ 70 ปี 10 ต.ค. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
4 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี โดมหน้าเสาธง ชั้น 1 ห้อง บริเวณลานโดมหน้าเสาธง 10 ต.ค. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
5 094 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี โดมหน้าเสาธง ห้อง บริเวณลานโดมหน้าเสาธง 10 ต.ค. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
6 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี ห้องประชุม ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 10 ต.ค. 2562 10.00-16.00
7 096 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี ห้องประชุม ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 10 ต.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 3
09.00-10.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร อาคารโดม หน้าห้องโสตทัศนศึกษา 10 ต.ค. 2562 09.00-12.00
2 353 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร อาคารโดม หน้าห้องโสตทัศนศึกษา 10 ต.ค. 2562 13.00-16.00
3 736 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร เวทีสวนยางพารา 10 ต.ค. 2562 09.00-12.00
4 732 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร เวทีสวนยางพารา 10 ต.ค. 2562 13.00-16.00
5 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร อาคารปทุมทิพย์ ชั้น 1 10 ต.ค. 2562 13.00-16.00
6 603 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร อาคารปทุมทิพย์ ชั้น 1 10 ต.ค. 2562 13.00-16.00
7 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุมปทุมทอง 10 ต.ค. 2562 13.00-16.00
8 605 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุมปทุมทอง 10 ต.ค. 2562 13.00-16.00
9 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร อาคารปทุมทิพย์ ชั้น 1 10 ต.ค. 2562 09.00-11.00
10 373 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร อาคารปทุมทิพย์ ชั้น 1 10 ต.ค. 2562 11.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านท่าบ่อ อาคารสัตบงกช (ใต้ถุนอาคาร) ชั้น 1 10 ต.ค. 2562 9.00 เป็นต้นไป
2 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าบ่อ สนามฟุตบอล 10 ต.ค. 2562 9.00 เป็นต้นไป
3 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่าบ่อ สนามฟุตบอล 10 ต.ค. 2562 9.00 เป็นต้นไป
4 071 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าบ่อ อาคารสัตบงกช ชั้น 2 ห้อง วิทยาศาสตร์ 10 ต.ค. 2562 9.00 เป็นต้นไป
5 070 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่าบ่อ อาคารสัตบงกช ชั้น 2 ห้อง วิทยาศาสตร์ 10 ต.ค. 2562 9.00 เป็นต้นไป
6 102 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าบ่อ อาคารโกมุท ชั้น 2 ห้อง โถงใหญ่ 10 ต.ค. 2562 9.00 เป็นต้นไป
7 103 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่าบ่อ อาคารบัวแก้ว ชั้น 1 10 ต.ค. 2562 9.00 เป็นต้นไป
8 708 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าบ่อ อาคารสัตบรรณ (เวทีใต้ถุนอาคาร) ชั้น 1 10 ต.ค. 2562 9.00 เป็นต้นไป
9 709 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่าบ่อ อาคารสัตบรรณ (เวทีใต้ถุนอาคาร) ชั้น 1 10 ต.ค. 2562 9.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 044 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง e-class room2 10 ต.ค. 2562 09.00 เป็นต้นไป
2 016 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 3 10 ต.ค. 2562 09.00-14.00
3 017 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 3 10 ต.ค. 2562 09.00-14.00
4 024 การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 1 10 ต.ค. 2562 09.00-12.00
5 025 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 2 10 ต.ค. 2562 09.00-12.00
6 028 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 2 10 ต.ค. 2562 09.00-12.00
7 029 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 2 10 ต.ค. 2562 09.00-12.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 243 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนอุบลวิทยาคม อาคารสิริจันโท ห้อง ประชุมสิริจันโท 10 ต.ค. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
2 247 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนอุบลวิทยาคม อาคารสิริจันโท ห้อง ประชุมสิริจันโท 10 ต.ค. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
3 757 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ป.1-ป.6 โรงเรียนอุบลวิทยาคม อาคารสิริจันโท ห้อง ประชุมสิริจันโท 10 ต.ค. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
4 758 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ม.1-ม.3 โรงเรียนอุบลวิทยาคม อาคารสิริจันโท ห้อง ประชุมสิริจันโท 10 ต.ค. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
5 755 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ป.1-ป.6 โรงเรียนอุบลวิทยาคม อาคารสิริจันโท ห้อง ประชุมสิริจันโท 10 ต.ค. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
6 756 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ม.1-ม.3 โรงเรียนอุบลวิทยาคม อาคารสิริจันโท ห้อง ประชุมสิริจันโท 10 ต.ค. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
7 250 การแข่งขันหุ่นยนต์ผสม ป.1-ป.6 โรงเรียนอุบลวิทยาคม อาคารสิริจันโท ห้อง ประชุมสิริจันโท 10 ต.ค. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
8 251 การแข่งขันหุ่นยนต์ผสม ม.1-ม.3 โรงเรียนอุบลวิทยาคม อาคารสิริจันโท ห้อง ประชุมสิริจันโท 10 ต.ค. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 006 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่าบ่อ อาคารอเนกประสงค์ 10 ต.ค. 2562 08.30-12.30
2 004 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่าบ่อ อาคารโกมุท (ใต้ถุนอาคาร) 10 ต.ค. 2562 09.00-12.00
3 013 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่าบ่อ อาคารโกมุท ชั้น 2 ห้อง โถงเล็ก 10 ต.ค. 2562 09.00-12.00
4 019 การประกวดโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่าบ่อ อาคารบัวแก้ว ชั้น 1 10 ต.ค. 2562 9.00 เป็นต้นไป
5 023 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่าบ่อ อาคารโกมุท (ใต้ถุนอาคาร) 10 ต.ค. 2562 09.00-12.00
6 027 การประกวดแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่าบ่อ อาคารสัตบรรณ (ใต้ถุนอาคาร) ชั้น 1 10 ต.ค. 2562 9.00 เป็นต้นไป
7 034 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่าบ่อ อาคารสัตบรรณ (ใต้ถุนอาคาร) ชั้น 1 10 ต.ค. 2562 09.00-12.00
8 050 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่าบ่อ อาคารสัตบรรณ (ใต้ถุนอาคาร) ชั้น 1 10 ต.ค. 2562 09.00-12.00
9 068 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่าบ่อ อาคารบุณฑริกา (อนุบาล) ชั้น 1 10 ต.ค. 2562 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย ห้องประชุมราชธานี สพป.อบ.1 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 10 ต.ค. 2562 09.00-12.00 น.
2 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย ห้องประชุมราชธานี สพป.อบ.1 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 10 ต.ค. 2562 09.00-12.00 น.

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปวัฒนธรรมอีสาน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 650 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโปงลาง ป.1-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุมปทุมทอง 10 ต.ค. 2562 09.00-12.00
2 651 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโปงลาง ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุมปทุมทอง 10 ต.ค. 2562 09.00-12.00
3 652 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโหวด ป.1-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุมปทุมทอง 10 ต.ค. 2562 09.00-12.00
4 653 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโหวด ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุมปทุมทอง 10 ต.ค. 2562 09.00-12.00
5 654 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวพิณ ป.1-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุมปทุมทอง 10 ต.ค. 2562 09.00-12.00
6 655 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวพิณ ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุมปทุมทอง 10 ต.ค. 2562 09.00-12.00
7 656 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวแคน ป.1-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุมปทุมทอง 10 ต.ค. 2562 09.00-12.00
8 657 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวแคน ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุมปทุมทอง 10 ต.ค. 2562 09.00-12.00
9 658 การแข่งขันวงดนตรีพื้นเมือง(โปงลาง) ป.1-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุมปทุมทอง 10 ต.ค. 2562 09.00-12.00
10 659 การแข่งขันวงดนตรีพื้นเมือง(โปงลาง) ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุมปทุมทอง 10 ต.ค. 2562 09.00-12.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบ
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012-2021 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา] [กลับหน้าหลัก] [กลับ]