งานมหกรรมความสามารถทางศิลปหัตถกรรม วิชาการ
และเทคโนโลยีของนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ปีการศึกษา 2562 สังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 1
ณ จังหวัดอุบลราชธานี
ระหว่าง วันที่ 9 - 11 เดือนตุลาคม พ.ศ. 2562

[ ทั้งหมด   9 ต.ค. 2562   10 ต.ค. 2562   11 ต.ค. 2562   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 9 ต.ค. 2562

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 030 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนาราม อาคารรัชดาภิเษก ชั้น 3 ห้อง ป.5/4 (1308) 9 ต.ค. 2562 09.00-10.30
2 031 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนาราม อาคารรัชดาภิเษก ชั้น 3 ห้อง ป.5/3 (1307) 9 ต.ค. 2562 09.00-10.30
3 032 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนาราม อาคารรัชดาภิเษก ชั้น 3 ห้อง ป.5/2 (1306) 9 ต.ค. 2562 09.00-10.30
4 036 การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนาราม อาคารกาญจนาภิเษก ชั้น 2 ห้อง ป.2/6 (3205) 9 ต.ค. 2562 09.00-10.30
5 764 การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.1-ม.3 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนาราม อาคารกาญจนาภิเษก ชั้น 2 ห้อง ป.2/5 (3206) 9 ต.ค. 2562 09.00-10.30
6 823 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรื่องจากภาพ) ป.1-ป.3 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนาราม อาคารรัชดาภิเษก ชั้น 3 ห้อง ป.5/1 (1305) 9 ต.ค. 2562 09.00-10.30
7 037 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรียงความ) ป.4-ป.6 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนาราม อาคารรัชดาภิเษก ชั้น 3 ห้อง ป.6/5 (1303) 9 ต.ค. 2562 09.00-10.30
8 038 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรียงความ) ม.1-ม.3 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนาราม อาคารรัชดาภิเษก ชั้น 3 ห้อง ป.6/4 (1302) 9 ต.ค. 2562 09.00-10.30
9 759 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนาราม อาคารกาญจนาภิเษก ชั้น 4 ห้อง ป.3/1 (3406) 9 ต.ค. 2562 09.00-16.00
10 760 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนาราม อาคารกาญจนาภิเษก ชั้น 4 ห้อง ป.3/3 (3403) 9 ต.ค. 2562 09.00-16.00
11 761 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนาราม อาคารกาญจนาภิเษก ชั้น 4 ห้อง ป.3/5 (3401) 9 ต.ค. 2562 09.00-16.00
12 046 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนาราม อาคารกาญจนาภิเษก ชั้น 3 ห้อง ป.2/1-ป.2/2 (3303,3305) 9 ต.ค. 2562 09.00-10.00
13 047 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๖ บท) ม.1-ม.3 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนาราม อาคารกาญจนาภิเษก ชั้น 3 ห้อง ป.2/3 (3306) 9 ต.ค. 2562 09.00-10.00
14 787 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ป.4-ป.6 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนาราม อาคารรัชดาภิเษก ชั้น 2 ห้อง ป.6/1-ป.6/2 (1202-1203) 9 ต.ค. 2562 09.00-16.00
15 788 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.1-ม.3 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนาราม อาคารรัชดาภิเษก ชั้น 3 ห้อง ป.6/3 (1301) 9 ต.ค. 2562 09.00-16.00

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 122 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง ป.4/1 9 ต.ค. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
2 123 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง ป.4/2 9 ต.ค. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
3 124 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง ป.4/3 9 ต.ค. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
4 772 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 9 ชั้น ใต้ถุนอาคาร 9 ต.ค. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
5 773 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 9 ชั้น ใต้ถุนอาคาร 9 ต.ค. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
6 774 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 9 ชั้น ใต้ถุนอาคาร 9 ต.ค. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
7 775 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 9 ชั้น ใต้ถุนอาคาร 9 ต.ค. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
8 129 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 3 9 ต.ค. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
9 130 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 2 9 ต.ค. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
10 132 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 9 ชั้น 2 ห้อง ป.3/10 9 ต.ค. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
11 133 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 9 ชั้น 2 ห้อง ป.3/11 9 ต.ค. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
12 134 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 9 ชั้น 2 ห้อง ป.4/10 9 ต.ค. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
13 789 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 9 ชั้น 3 ห้อง 936 9 ต.ค. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
14 790 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 9 ชั้น 3 ห้อง ป.6/11 9 ต.ค. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
15 791 การแข่งขันซูโดกุ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 9 ชั้น 3 ห้อง ป.6/10 9 ต.ค. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
16 792 การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 9 ชั้น 3 ห้อง ป.5/11 9 ต.ค. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
17 820 การแข่งขันเวทคณิต ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง ป.4/4 9 ต.ค. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
18 821 การแข่งขันเวทคณิต ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง ป.4/5 9 ต.ค. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
19 822 การแข่งขันเวทคณิต ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง ป.4/6 9 ต.ค. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 086 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี ตึกบริหาร ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมบัวแก้ว 9 ต.ค. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
2 766 การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี ห้องประชุม ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมบัวหลวง 9 ต.ค. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
3 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี โดมหน้าเสาธง ห้อง บริเวณลานโดมหน้าเสาธง 9 ต.ค. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
4 091 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี โดมหน้าเสาธง ห้อง บริเวณลานโดมหน้าเสาธง 9 ต.ค. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอุบลวิทยาคม อาคาร 6 นิลปัทม์ ชั้น 1 ห้อง 612 (ป.3/7) 9 ต.ค. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
2 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนอุบลวิทยาคม อาคาร 6 นิลปัทม์ ชั้น 1 ห้อง 614 (ป.5/8) 9 ต.ค. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
3 143 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอุบลวิทยาคม อาคาร 6 นิลปัทม์ ชั้น 2 ห้อง 624 (ป.4/9) 9 ต.ค. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
4 144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอุบลวิทยาคม อาคารครองราชย์ 70 ปี 9 ต.ค. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
5 145 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนอุบลวิทยาคม อาคารครองราชย์ 70 ปี 9 ต.ค. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
6 146 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอุบลวิทยาคม อาคารครองราชย์ 70 ปี 9 ต.ค. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
7 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 โรงเรียนอุบลวิทยาคม อาคาร 6 นิลปัทม์ ชั้น 1 ห้อง ภาษาอังกฤษ 9 ต.ค. 2562 09.00-16.00
8 014 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนอุบลวิทยาคม อาคาร 6 นิลปัทม์ ชั้น 1 ห้อง ภาษาอังกฤษ 9 ต.ค. 2562 09.00-16.00
9 149 การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ม.3 โรงเรียนอุบลวิทยาคม ศูนย์อาหารโรงเรียนอุบลวิทยาคม 9 ต.ค. 2562 09.00-10.30
10 152 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ป.1-ม.3 โรงเรียนอุบลวิทยาคม ศูนย์อาหารโรงเรียนอุบลวิทยาคม 9 ต.ค. 2562 10.30-12.00
11 154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอุบลวิทยาคม อาคาร 5 สัตตบรรณ ห้อง ประชุมอุบลวิทย์ 1 9 ต.ค. 2562 09.00-16.00
12 155 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนอุบลวิทยาคม อาคารสิริจันโท ห้อง ประชุมสิริจันโท 9 ต.ค. 2562 09.00-16.00
13 156 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอุบลวิทยาคม อาคาร 4 สัตตบงกช ห้อง ประชุมปฐมวัย 9 ต.ค. 2562 09.00-16.00
14 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนอุบลวิทยาคม อาคาร 3 สัตตบุษย์ ชั้น 1 ห้อง 313 (ป.3/1) 9 ต.ค. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
15 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนอุบลวิทยาคม อาคาร 3 สัตตบุษย์ ชั้น 2 ห้อง 321 (ป.3/3) 9 ต.ค. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
16 166 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนอุบลวิทยาคม อาคาร 3 สัตตบุษย์ ชั้น 3 ห้อง 334 (ป.3/6) 9 ต.ค. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
17 768 การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3 โรงเรียนอุบลวิทยาคม อาคาร 4 สัตตบงกช ชั้น 1 ห้อง อนุบาล 1/1 9 ต.ค. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป
18 169 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.3 โรงเรียนอุบลวิทยาคม อาคาร 4 สัตตบงกช ชั้น 1 ห้อง อนุบาล 1/3 9 ต.ค. 2562 09.00 น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร อาคารปทุมทิพย์ ชั้น 3 ห้อง ม.3/1 และ ม.3/2 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00
2 263 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร อาคารปทุมทิพย์ ชั้น 3 ห้อง ม.3/3 และ ม.3/4 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00
3 265 การแข่งขันศิลปสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร อาคารปทุมทิพย์ ชั้น 2 ห้อง ม.4/1 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00
4 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร อาคารปทุมเทพ ชั้น 3 ห้อง ม.2/1 และ ม.2/2 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00
5 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร อาคารปทุมเทพ ชั้น 3 ห้อง ม.2/3 และ ม.2/4 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00
6 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร อาคารปทุมทิพย์ ชั้น 2 ห้อง ม.5/2 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00
7 721 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร อาคารปทุมทิพย์ ชั้น 2 ห้อง ม.5/1 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00
8 300 การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร อาคารปทุมทิพย์ ชั้น 2 ห้อง ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ 2 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00
9 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร อาคารปทุมเทพ ชั้น 2 ห้อง ม.1/1 และ ม.1/2 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00
10 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร อาคารปทุมเทพ ชั้น 2 ห้อง ม.1/3 และ ม.1/4 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00
11 309 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร อาคารปทุมเทพ ชั้น 2 ห้อง ม.1/5 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00
12 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร อาคารปทุมทิพย์ ชั้น 2 ห้อง ม.4/2 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00
13 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร ลานหน้า่อาคาร ป.6 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00
14 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร โดมอาคารอนุบาล 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00
15 313 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร โรงอาหารกลางวัน 2 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุมปทุมทอง 9 ต.ค. 2562 13.00-16.00
2 347 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ป.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุมปทุมทอง 9 ต.ค. 2562 13.00-16.00
3 348 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ป.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุมปทุมทอง 9 ต.ค. 2562 13.00-16.00
4 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร อาคารโดม หน้าห้องโสตทัศนศึกษา 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00
5 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร อาคารโดม หน้าห้องโสตทัศนศึกษา 9 ต.ค. 2562 13.00-16.00
6 737 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร เวทีสวนยางพารา 9 ต.ค. 2562 09.00-11.00
7 731 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร เวทีสวนยางพารา 9 ต.ค. 2562 11.00-12.00
8 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร อาคารปทุมทิพย์ ชั้น 1 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00
9 374 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร อาคารปทุมทิพย์ ชั้น 1 9 ต.ค. 2562 13.00-16.00
10 753 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ป.1-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุมปทุมทอง 9 ต.ค. 2562 13.00-16.00
11 793 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุมปทุมทอง 9 ต.ค. 2562 13.00-16.00
12 375 การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุมปทุมทอง 9 ต.ค. 2562 13.00-16.00
13 601 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุมปทุมทอง 9 ต.ค. 2562 13.00-16.00
14 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุมปทุมทอง 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00
15 315 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุมปทุมทอง 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00
16 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุมปทุมทอง 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00
17 317 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุมปทุมทอง 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00
18 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุมปทุมทอง 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00
19 324 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุมปทุมทอง 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00
20 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุมปทุมทอง 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00
21 326 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุมปทุมทอง 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00
22 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุมปทุมทอง 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00
23 328 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุมปทุมทอง 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00
24 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุมปทุมทอง 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00
25 330 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุมปทุมทอง 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00
26 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุมปทุมทอง 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00
27 332 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุมปทุมทอง 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00
28 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุมปทุมทอง 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00
29 334 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุมปทุมทอง 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00
30 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุมปทุมทอง 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00
31 336 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุมปทุมทอง 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00
32 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุมปทุมทอง 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00
33 338 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุมปทุมทอง 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00
34 339 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็กผสมขิม ป.1-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุมปทุมทอง 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00
35 781 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็กผสมขิม ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุมปทุมทอง 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00
36 341 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ป.1-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุมปทุมทอง 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00
37 782 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุมปทุมทอง 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00
38 343 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุมปทุมทอง 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00
39 783 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุมปทุมทอง 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00
40 345 การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุมปทุมทอง 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00
41 784 การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร หอประชุมปทุมทอง 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 ห้องประชุมราชธานี สพป.อบ.1 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 9 ต.ค. 2562 13.00 -15.00 น.
2 396 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 ห้องประชุมราชธานี สพป.อบ.1 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 9 ต.ค. 2562 15.00-16.00น.
3 398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 ห้องประชุมราชธานี สพปอบ.1 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 9 ต.ค. 2562 10.00-12.00น.

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 794 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 8 ชั้น 2 ห้อง ป.1/1-ป.1/2 9 ต.ค. 2562 09.00-16.00
2 795 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 8 ชั้น 2 ห้อง ป.1/3-ป.1/4 9 ต.ค. 2562 09.00-16.00
3 796 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 8 ชั้น 2 ห้อง ป.1/5-ป.1/6 9 ต.ค. 2562 09.00-16.00
4 800 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 8 ชั้น 3 ห้อง ป.2/1-ป.2/2 9 ต.ค. 2562 09.00-16.00
5 801 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 8 ชั้น 3 ห้อง ป.2/3-ป.2/4 9 ต.ค. 2562 09.00-16.00
6 812 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 8 ชั้น ชั้น 1 ห้อง ใต้ถุนอาคารเรียน 9 ต.ค. 2562 09.00-16.00
7 810 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 8 ชั้น 3 ห้อง ป.2/7-ป.2/8 9 ต.ค. 2562 09.00-16.00
8 811 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 8 ชั้น 4 ห้อง ป.3/1 9 ต.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 15
09.00-16.00
9 813 การแข่งขันพูดภาษาจีน ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 8 ชั้น 4 ห้อง ป.3/2-ป.3/3 9 ต.ค. 2562 09.00-16.00
10 814 การแข่งขันพูดภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 8 ชั้น 4 ห้อง ป.3/4 9 ต.ค. 2562 09.00-16.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 776 กิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (YC : Youth Counselor) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่าบ่อ อาคารอุบลชาด (มัธยม) ชั้น 1 ห้อง วิทยาศาสตร์ 9 ต.ค. 2562 9.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าบ่อ อาคารอเนกประสงค์ 9 ต.ค. 2562 08.30-12.30
2 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าบ่อ อาคารโกมุท ชั้น 2 ห้อง โถงเล็ก 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00
3 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าบ่อ อาคารโกมุท ชั้น 2 ห้อง โถงใหญ่ 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00
4 018 การประกวดโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าบ่อ อาคารบัวแก้ว ชั้น 1 9 ต.ค. 2562 9.00 เป็นต้นไป
5 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าบ่อ อาคารโกมุท (ใต้ถุนอาคาร) 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00
6 026 การประกวดแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าบ่อ อาคารสัตบรรณ (ใต้ถุนอาคาร) ชั้น 1 9 ต.ค. 2562 9.00 เป็นต้นไป
7 734 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าบ่อ อาคารสัตบรรณ (ใต้ถุนอาคาร) ชั้น 1 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00
8 048 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าบ่อ อาคารสัตตบุษย์ (อาคารโล่งหลัง สนง.รร.) 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00
9 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าบ่อ อาคารบุณฑริกา (อนุบาล) ชั้น 1 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 075 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 ศุนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้อง ออทิสติก 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00 น.
2 074 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 ศุนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้อง บกพร่องทางสติปัญญา 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00 น.
3 704 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 ศุนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้อง ออทิสติก 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00 น.
4 705 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 ศุนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้อง บกพร่องทางสติปัญญา 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00 น.
5 080 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 ศุนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้อง ออทิสติก 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00 น.
6 079 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 ศุนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้อง บกพร่องทางสติปัญญา 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00 น.
7 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศุนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้อง ห้องออทิสติก 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00 น.
8 081 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 ศุนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้อง บกพร่องทางสติปัญญา 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00 น.
9 748 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 ศุนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้อง ออทิสติก 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00 น.
10 749 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 ศุนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้อง บกพร่องทางสติปัญญา 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00 น.
11 097 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 ศุนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้อง ห้องบกพร่องทางการได้ยิน 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00 น.
12 098 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 ศุนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้อง บกพร่องทางการได้ยิน 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00 น.
13 101 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 ศุนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้อง บกพร่องทางการได้ยิน 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00 น.
14 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศุนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้อง บกพร่องทางการได้ยิน 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00 น.
15 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 ศุนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้อง บกพร่องทางการเห็น 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00 น.
16 109 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 ศุนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้อง บกพร่องทางการเห็น 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00 น.

หมวดหมู่ : เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 127 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 ศุนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้อง กิจกรรมนักเรียน 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00 น.
2 128 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 ศุนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้อง กิจกรรมนักเรียน 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00 น.
3 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศุนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้อง กิจกรรมนักเรียน 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00 น.

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 ศุนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้อง ประชุมหอนอน 38 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00 น.
2 234 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 ศุนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้อง ประชุมหอนอน 38 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00 น.
3 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 ศุนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้อง ประชุมหอนอน 38 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00 น.
4 237 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 ศุนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้อง ประชุมหอนอน 38 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00 น.
5 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 ศุนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้อง ประชุมหอนอน 38 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00 น.
6 240 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 ศุนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้อง ประชุมหอนอน 38 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00 น.
7 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศุนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้อง ประชุมหอนอน 38 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00 น.
8 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 ศุนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้อง ประชุมหอนอน 38 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00 น.
9 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 ศุนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้อง ประชุมหอนอน 38 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00 น.
10 249 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 ศุนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้อง ประชุมหอนอน 38 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00 น.
11 274 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 ศุนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้อง ประชุมชั้น2 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00 น.
12 281 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 ศุนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้อง ประชุมชั้น2 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00 น.
13 275 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 ศุนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้อง ประชุมชั้น2 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00 น.
14 282 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 ศุนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้อง ประชุมชั้น2 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00 น.
15 276 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 ศุนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้อง ประชุมชั้น2 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00 น.
16 283 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 ศุนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้อง ประชุมชั้น2 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00 น.
17 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศุนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้อง ประชุมชั้น2 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00 น.
18 284 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 ศุนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้อง ประชุมชั้น2 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00 น.
19 280 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 ศุนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้อง ประชุมชั้น2 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00 น.
20 285 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 ศุนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้อง ประชุมชั้น2 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00 น.
21 287 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศุนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้อง ประชุมชั้น2 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00 น.

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 ศุนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้อง สมุด 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00 น.
2 750 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 ศุนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้อง คอม 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00 น.
3 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 ศุนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้อง สมุด 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00 น.
4 751 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 ศุนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้อง คอม 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00 น.
5 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศุนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้อง สมุด 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00 น.
6 752 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 ศุนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้อง คอม 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00 น.
7 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศุนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้อง โรงอาหารเด็ก 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00 น.
8 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศุนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้อง โรงอาหารเด็ก 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00 น.
9 160 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 ศุนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้อง โรงรถด้านหน้า 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00 น.
10 162 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศุนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้อง โรงรถด้านหน้า 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00 น.
11 167 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 ศุนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้อง โรงอาหารครู 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00 น.
12 171 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศุนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้อง โรงอาหารครู 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00 น.
13 175 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 ศุนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้อง โดม 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00 น.
14 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศุนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้อง โดม 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00 น.
15 182 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 ศุนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้อง โดม 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00 น.
16 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศุนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้อง โดม 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00 น.
17 195 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 ศุนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้อง บกพร่องทางร่างกาย 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00 น.
18 197 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศุนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้อง บกพร่องทางร่างกาย 9 ต.ค. 2562 09.00-12.00 น.

หมวดหมู่ : ศิลปวัฒนธรรมอีสาน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบ
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012-2021 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา] [กลับหน้าหลัก] [กลับ]