งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ระดับชาติ ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ (สพป.) ณ จังหวัดศรีสะเกษ
ระหว่าง วันที่ 12 - 14 เดือนธันวาคม พ.ศ. 2562

[ ทั้งหมด   11 ธ.ค. 2562   12 ธ.ค. 2562   13 ธ.ค. 2562   14 ธ.ค. 2562   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 14 ธ.ค. 2562

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 759 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลกันทรารมย์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 3 ห้อง ป.5/1 (เก็บตัว) ห้องปฏิบัติการอังกฤษ (แข่งขัน) 12 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 21

13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 22 - 41

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 42 - 61
09.00-16.30
2 760 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลกันทรารมย์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 4 ห้อง ป.6/1 (เก็บตัว) ห้องปฏิบัติการคณิตฯ (แข่งขัน) 12 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 21

13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 22 - 41

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 42 - 61
09.00-16.30
3 761 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคนิคกันทรารมย์ อาคารเรียน 2 12 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 21

13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 22 - 41

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 42 - 61
09.00-16.30
4 046 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลกันทรารมย์ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 2 ห้อง ป.4/1 - ป.4/3 14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-10.00
5 047 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๖ บท) ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคนิคกันทรารมย์ อาคารเรียน 2 14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-10.00

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 124 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุทุมพรพิสัย หอประชุมเฟื่องฟ้า 14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-11.00
2 772 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอุทุมพรวิทยา หอประชุมอเนกประสงค์หลวงปู่สุข1 12 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 21

13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 22 - 41

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 42 - 61
09.00-16.30
3 773 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเคียวนำ หอประชุมรัชนี ศรีศิลป 12 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 21

13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 22 - 41

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 42 - 61
09.00-16.30
4 774 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6 โรงเรียนสระกำแพงวิทยาคม หอประชุมอเนกประสงค์หลวงปู่เครื่อง 12 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 21

13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 22 - 41

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 42 - 61
09.00-16.30
5 775 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 เทศบาลตำบลกำแพง หอประชุมอเนกประสงค์ 12 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 21

13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 22 - 41

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 42 - 61
09.00-16.30
6 134 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 สพป.ศรีสะเกษ เขต 2 หอประชุมศรีอุทุมพร 14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.30
7 792 การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 วิทยาลัยอาชีวศึกษาจุลมณีอุทุมพรพิสัย ห้องประชุมจุลมณีชั้น ๒ 14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
8 822 การแข่งขันเวทคณิต ม.1-ม.3 โรงเรียนเคียวนำ ตึกจึงบุ้นย่ง ห้อง ป.5/2และป.5/5 14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 190 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนานปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดศรีสะเกษ อาคารกันทรารมย์ 14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.30
2 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลไพรบึง ห้องประชุมอเนกประสงค์ 12 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 21

13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 22 - 41

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 42 - 61
09.00-16.30
3 091 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลไพรบึง อาคารวิชาการอนุนตวิชช์ 12 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 21

13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 22 - 41

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 42 - 61
09.00-16.30
4 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านสำโรงพลัน หน้าอาคารเรียน 6 และโรงจอดรถ 12 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 21

13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 22 - 41

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 42 - 61
09.00-16.30
5 094 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านสำโรงพลัน สนามบาสเก็ตบอล 12 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 21

13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 22 - 41

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 42 - 61
09.00-16.30
6 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านสำโรงพลัน อาคารอเนกประสงค์ 12 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 21

13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 22 - 41

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 42 - 61
09.00-16.30
7 096 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดบ้านประอางฯ เวทีหน้าเสาธง 12 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 21

13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 22 - 41

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 42 - 61
09.00-16.30
8 099 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนไพรบึงวิทยาคม ห้องประชุมไพรภิรมย์ 12 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 21

13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 22 - 41

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 42 - 61
09.00-16.30
9 100 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนไพรบึงวิทยาคม ห้องประชุมเฉลิมพระเกียรต 12 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 21

13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 22 - 41

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 42 - 61
09.00-16.30

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ ห้องประชุมมอนเตสซอรี 12 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 21

13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 22 - 41

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 42 - 61
09.00-16.30
2 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ ศาลาทรงไทย 12 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 21

13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 22 - 41

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 42 - 61
09.00-16.30
3 143 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ อาคารอเนกประสงค์ 12 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 21

13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 22 - 41

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 42 - 61
09.00-16.30
4 144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 วิทยาลัยเทคนิคกันทรลักษ์ อาคารการโรงแรม ชั้น 1 12 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 21

13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 22 - 41

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 42 - 61
09.00-16.30
5 145 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคกันทรลักษ์ อาคารการโรงแรม ชั้น 1 12 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 21

13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 22 - 41

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 42 - 61
09.00-16.30
6 146 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคนิคกันทรลักษ์ อาคารการโรงแรม ชั้น 1 12 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 21

13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 22 - 41

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 42 - 61
09.00-16.30
7 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคกันทรลักษ์ ห้องประชุมจานทองกวาว 12 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 21

13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 22 - 41

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 42 - 61
09.00-16.30
8 014 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคนิคกันทรลักษ์ อาคารการโรงแรม ชั้น 4 12 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 21

13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 22 - 41

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 42 - 61
09.00-16.30
9 149 การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ม.3 วิทยาลัยเทคนิคกันทรลักษ์ หอประชุมเฉลิมพระเกียรติ 12 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 21

13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 22 - 41

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 42 - 61
09.00-16.30
10 152 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ป.1-ม.3 วิทยาลัยเทคนิคกันทรลักษ์ อาคารโดม 12 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 21

13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 22 - 41

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 42 - 61
09.00-16.30
11 154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านจานทองกวาว อาคารบ้านสี่แยก (ห้องสมุด) 12 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 21

13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 22 - 41

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 42 - 61
09.00-16.30
12 155 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านจานทองกวาว อาคารบ้านหนองตาสา (อเนกประสงค์) 12 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 21

13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 22 - 41

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 42 - 61
09.00-16.30
13 156 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านจานทองกวาว อาคารบ้านโนนขาม (อาคารประถมศึกษา) 12 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 21

13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 22 - 41

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 42 - 61
09.00-16.30
14 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านหนองงูเหลือม อาคาร 5 ห้อง 521 12 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 21

13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 22 - 41

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 42 - 61
09.00-16.30
15 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองงูเหลือม อาคาร 5 ห้อง 524 12 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 21

13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 22 - 41

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 42 - 61
09.00-16.30
16 166 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองงูเหลือม อาคาร 1 ห้อง 122 12 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 21

13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 22 - 41

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 42 - 61
09.00-16.30
17 768 การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3 โรงเรียนบ้านตระกาศขอนแก่น หอประชุมอเนกประสงค์ 12 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 21

13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 22 - 41

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 42 - 61
09.00-16.30
18 169 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านตระกาศขอนแก่น หอประชุมอเนกประสงค์ 12 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 21

13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 22 - 41

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 42 - 61
09.00-16.30

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 738 การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 ที่ว่าการอำเภอโพธิ์ศรีสุวรรณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอโพธิ์ศรีสุวรรณ 12 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 20

13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 21 - 40

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-16.30
2 739 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3 โรงเรียนไตรมิตร อาคารโรงยิมพลศึกษา 3 12 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 20

13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 21 - 40

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-16.30
3 816 การแข่งขันคีตะมวยไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนโพธิ์ศรีสุวรรณวิทยาคม อาคารหอประชุม 12 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 20

13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 21 - 40

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-16.30
4 817 การแข่งขันคีตะมวยไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนไตรมิตร อาคารโรงยิมพลศึกษา 2 12 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 20

13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 21 - 40

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-16.30
5 818 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา (มวยสากลสมัครเล่น) ป.1-ป.6 โรงเรียนโพธิ์ศรีสุวรรณวิทยาคม อาคารโรงยิมพลศึกษา 12 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 20

13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 21 - 40

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-16.30
6 819 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา (มวยสากลสมัครเล่น) ม.1-ม.3 โรงเรียนไตรมิตร อาคารโรงยิมพลศึกษา 1 12 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 20

13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 21 - 40

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-16.30
7 740 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 โรงเรียนไตรมิตร อาคารห้องสมุด 14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.30
8 741 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนไตรมิตร อาคารห้องประชุม 1 14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.30

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 265 การแข่งขันศิลปสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดเขียน สปช.105/29 ชั้น 2 ห้อง 1-4 14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
2 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านสะอาง (ประชาสามัคคี) สปช.105/29 ชั้น 2 ห้อง 1-4 14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
3 309 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนขุขันธ์วิทยา อาคารโพธิ์ทอง ห้องโสภิตธรรมขันธ์ 14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
4 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนขุขันธ์วิทยา สปช.105/29 ชั้น 2 ห้อง 1-4 14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
5 313 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านแทรง สปช.105/29 ชั้น 2 ห้อง 1-4 14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบึงบูรพ์ หอประชุมโรงเรียน 12 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 21

13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 22 - 41

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 42 - 61
09.00-16.30
2 353 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านเห็ดผึ้งหนองก่าม อาคารอเนกประสงค์ 13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 30

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-16.30
3 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองหมีหัวดง(ประชาพิทยาคาร) เวทีชั่วคราวใต้ถุนอาคารเรียน3 13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 30

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-16.30
4 737 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านยาง เวทีชั่วคราวหน้าอาคารเรียน 1 13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 30

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-16.30
5 736 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านกระเดาอุ่มแสง เวทีกลางแจ้งใต้ต้นจามจุรี 13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 30

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-16.30
6 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโก หอประชุมธรรมบุตร อาคารเรียนที่ 2 13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 30

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-16.30
7 373 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนด่านอุดมศึกษา หอประชุม 1 13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 30

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-16.30
8 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านอีหนา(รัฐประชานุกูล) เวทีชั่วคราวใต้ถุนอาคารเรียน5 13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 30

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-16.30
9 793 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคโนโลยีและการจัดการราษีไศล หอประชุม 2 14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.30
10 375 การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6 โรงเรียนราษีไศล หอประชุม 1 13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 30

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-16.30
11 601 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 โรงเรียนหวายคำวิทยา หอประชุมไพรพยอม 13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 30

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-16.30
12 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ (อาคารบริหารธุรกิจและบัญชีBAAC และอาคารศลิปวัฒนธรรม) อาคาร BAAC ห้อง 8101 12 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 21

13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 22 - 41

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 42 - 61
09.00-16.30
13 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ (อาคารบริหารธุรกิจและบัญชีBAAC และอาคารศลิปวัฒนธรรม) อาคาร BAAC ห้อง 8207 12 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 21

13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 22 - 41

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 42 - 61
09.00-16.30
14 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ (อาคารบริหารธุรกิจและบัญชีBAAC และอาคารศลิปวัฒนธรรม) อาคาร BAAC ห้อง 8103 12 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 21

13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 22 - 41

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 42 - 61
09.00-16.30
15 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ (อาคารบริหารธุรกิจและบัญชีBAAC และอาคารศลิปวัฒนธรรม) อาคาร BAAC ห้อง 8102 12 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 21

13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 22 - 41

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 42 - 61
09.00-16.30
16 326 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ (อาคารบริหารธุรกิจและบัญชีBAAC และอาคารศลิปวัฒนธรรม) อาคารศิลปวัฒนธรรม ห้อง A109 14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.30
17 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ (อาคารบริหารธุรกิจและบัญชีBAAC และอาคารศลิปวัฒนธรรม) อาคาร BAAC ห้อง 8322 12 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 21

13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 22 - 41

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 42 - 61
09.00-16.30
18 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ (อาคารบริหารธุรกิจและบัญชีBAAC และอาคารศลิปวัฒนธรรม) อาคาร BAAC ห้อง 8201 13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 30

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-16.30
19 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ (อาคารบริหารธุรกิจและบัญชีBAAC และอาคารศลิปวัฒนธรรม) อาคาร BAAC ห้อง 8201 13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 30

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-16.30
20 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ (อาคารบริหารธุรกิจและบัญชีBAAC และอาคารศลิปวัฒนธรรม) อาคาร BAAC ห้อง 8218 13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 30

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-16.30
21 334 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ (อาคารบริหารธุรกิจและบัญชีBAAC และอาคารศลิปวัฒนธรรม) อาคารศิลปวัฒนธรรม ห้อง A201 13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 30

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-16.30
22 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ (อาคารบริหารธุรกิจและบัญชีBAAC และอาคารศลิปวัฒนธรรม) อาคาร BAAC ห้อง 8301 13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 30

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-16.30
23 336 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ (อาคารบริหารธุรกิจและบัญชีBAAC และอาคารศลิปวัฒนธรรม) อาคารศิลปวัฒนธรรม ห้อง A303 13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 30

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 31 - 61
24 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ (อาคารบริหารธุรกิจและบัญชีBAAC และอาคารศลิปวัฒนธรรม) อาคาร BAAC ห้อง 8305 13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 30

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-16.30
25 338 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ (อาคารบริหารธุรกิจและบัญชีBAAC และอาคารศลิปวัฒนธรรม) อาคารศิลปวัฒนธรรม ห้อง A307 13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 30

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-16.30
26 339 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็กผสมขิม ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ (อาคารบริหารธุรกิจและบัญชีBAAC และอาคารศลิปวัฒนธรรม) อาคาร BAAC ห้อง 8221 12 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 21

13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 22 - 41

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 42 - 61
09.00-16.30
27 781 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็กผสมขิม ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ (อาคารบริหารธุรกิจและบัญชีBAAC และอาคารศลิปวัฒนธรรม) อาคารศิลปวัฒนธรรม ห้อง A209 13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 30

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-16.30
28 783 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ (อาคารบริหารธุรกิจและบัญชีBAAC และอาคารศลิปวัฒนธรรม) อาคารศิลปวัฒนธรรม ห้อง A104 14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.30
29 345 การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองคง(คงคาวิทยา) ลานสไนลำเพลิน 12 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 21

13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 22 - 41

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 42 - 61
09.00-16.30
30 784 การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลราษีไศล หอประชุมโรงเรียน 13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 30

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-16.30

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ เวทีอาคารจอน แอนด์ ปอนด์ 12 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 21

13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 22 - 41

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 42 - 61
09.00-16.30
2 377 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ เวทีอาคารปิติการุญ 12 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 21

13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 22 - 41

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 42 - 61
09.00-16.30
3 378 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ หอประชุมดำรงวิทยพัฒน์ 12 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 21

13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 22 - 41

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 42 - 61
09.00-16.30
4 379 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านเขวา (ราษฎรพัฒนา) โดมหน้าอาคารเรียน 12 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 21

13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 22 - 41

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 42 - 61
09.00-16.30
5 395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคโนโลยีศรีสะเกษบริหารธุรกิจ เวทีชั่วคราวโรงอาหารวิทยาลัยเทคโนโลยีศรีสะเกษบริหารธุรกิจ 12 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 21

13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 22 - 41

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 42 - 61
09.00-16.30
6 396 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 สหกรณ์การเกษตรกันทรลักษ์ เวทีห้องประชุมสหกรณ์การเกษตร 12 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 21

13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 22 - 41

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 42 - 61
09.00-16.30
7 398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 ที่ว่าการอำเภอกันทรลักษ์ เวทีอาคารอเนกประสงค์ 12 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 21

13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 22 - 41

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 42 - 61
09.00-16.30
8 399 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านผือ เวทีอาคารอเนกประสงค์ 12 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 21

13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 22 - 41

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 42 - 61
09.00-16.30
9 400 การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3 โรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่ เวทีอาคารอเนกประสงค์ 12 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 21

13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 22 - 41

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 42 - 61
09.00-16.30
10 404 การแข่งขันมายากล ป.1-ม.3 โรงเรียนบ้านเดียงตะวันตก เวทีอาคารอเนกประสงค์ 12 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 21

13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 22 - 41

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 42 - 61
09.00-16.30

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 โรงเรียนเทศบาล 1 (หนองสิมใหญ่) อาคารโดม 12 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 21

13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 22 - 41

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 42 - 61
09.00-16.30
2 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6 โรงเรียนประชาพัฒนศึกษา สนามฟุตบอล 12 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 21

13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 22 - 41

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 42 - 61
09.00-16.30
3 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 ที่ว่าการอ.ห้วยทับทัน สนามหน้าที่ว่าการ 12 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 21

13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 22 - 41

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 42 - 61
09.00-16.30
4 071 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลห้วยทับทัน ห้องประชุมรุ่งอรุณ 12 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 21

13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 22 - 41

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 42 - 61
09.00-16.30
5 070 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโทะ โรงฝึกงาน 12 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 21

13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 22 - 41

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 42 - 61
09.00-16.30
6 776 กิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (YC : Youth Counselor) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองห้าง หอประชุมใหม่ 12 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 21

13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 22 - 41

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 42 - 61
09.00-16.30
7 708 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านสำโรง(วิทยาราฎร์) อาคารสีเขียว 12 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 21

13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 22 - 41

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 42 - 61
09.00-16.30
8 709 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านค้อกำแพง หอประชุม 12 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 21

13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 22 - 41

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 42 - 61
09.00-16.30

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 044 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฎศรีสะเกษ อาคารเฉลิมพระเกียรติ 50 พรรษา(สธ) ชั้น 3 ห้อง 3301 , 3304 12 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 21

13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 22 - 41

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 42 - 61
09.00-16.30
2 025 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฎศรีสะเกษ อาคารเฉลิมพระเกียรติ 50 พรรษา(สธ) ชั้น 3 ห้อง 3302 , 3303 14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 30

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-12.00
3 028 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฎศรีสะเกษ อาคารเฉลิมพระเกียรติ 50 พรรษา(สธ) ชั้น 3 ห้อง 3305 , 3306 14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 30

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-12.00
4 029 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฎศรีสะเกษ อาคารเฉลิมพระเกียรติ 50 พรรษา(สธ) ชั้น 4 ห้อง 3401 , 3402 14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 30

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-12.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 247 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.1-ม.3 สพป.ศรีสะเกษ เขต 3 ห้องประชุมจตุรมิตร 14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.30
2 251 การแข่งขันหุ่นยนต์ผสม ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลศรีประชานุกูล หอประชุม 2 14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.30

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 018 การประกวดโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านกันจาน เต้นท์ 12 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 21

13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 22 - 41

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 42 - 61
09.00-16.30
2 019 การประกวดโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านกันจาน เต้นท์ 12 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 21

13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 22 - 41

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 42 - 61
09.00-16.30
3 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านตาสุด หอประชุม 14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
4 068 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านตาสุด โรงอาหาร 14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ (สิ) อาคาร 8 ชั้น 4 14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 30

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 31 - 61
09.00 เป็นต้นไป
2 752 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนขุนหาญวิทยาสรรค์ อาคาร 2 ชั้น 1 14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 30

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 31 - 61
09.00 เป็นต้นไป
3 195 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 วิทยาลัยการอาชีพขุนหาญ หอประชุม 14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
4 197 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 วิทยาลัยการอาชีพขุนหาญ อาคารโดม 14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปวัฒนธรรมอีสาน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 650 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโปงลาง ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ โรงยิม 12 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 21

13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 22 - 41

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 42 - 61
09.00-16.30
2 651 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโปงลาง ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ อาคารทูบีนัมเบอร์ 1 12 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 21

13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 22 - 41

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 42 - 61
09.00-16.30
3 652 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโหวด ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดมหาพุทธาราม หอประชุมธีรังกูรประสูท (อาคาร 3) 12 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 21

13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 22 - 41

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 42 - 61
09.00-16.30
4 653 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโหวด ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดมหาพุทธาราม อาคารพุทธคุณ 12 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 21

13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 22 - 41

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 42 - 61
09.00-16.30
5 654 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวพิณ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดหลวงวิทยา หอประชุมทิมอุตรัตน์ 12 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 21

13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 22 - 41

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 42 - 61
09.00-16.30
6 655 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวพิณ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดหลวงวิทยา ใต้ถุนอาคาร 1 12 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 21

13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 22 - 41

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 42 - 61
09.00-16.30
7 656 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวแคน ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดหลวงวิทยา ห้องส่งเสริมคุณธรรม 12 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 21

13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 22 - 41

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 42 - 61
09.00-16.30
8 657 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวแคน ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดหลวงวิทยา ห้องประกันคุณภาพ 12 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 21

13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 22 - 41

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 42 - 61
09.00-16.30
9 658 การแข่งขันวงดนตรีพื้นเมือง(โปงลาง) ป.1-ป.6 โรงเรียนมารีวิทยา หอประชุม 12 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 21

13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 22 - 41

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 42 - 61
09.00-16.30
10 659 การแข่งขันวงดนตรีพื้นเมือง(โปงลาง) ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเกษ หอประชุมไกรภักดี 12 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 1 - 21

13 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 22 - 41

14 ธ.ค. 2562
ลำดับที่ 42 - 61
09.00-16.30

ติดต่อผู้ดูแลระบบ
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012-2020 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา] [กลับหน้าหลัก] [กลับ]