งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 3
ระหว่าง วันที่ 11 - 13 เดือนพฤศจิกายน พ.ศ. 2562

[ ทั้งหมด   11 พ.ย. 2562   12 พ.ย. 2562   13 พ.ย. 2562   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 12 พ.ย. 2562

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 030 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านหนองโบสถ์ อาคาร 3 12 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
2 031 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองโบสถ์ อาคาร 3 12 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
3 032 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองโบสถ์ อาคาร 3 12 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
4 036 การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองโบสถ์ อาคาร 3 12 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
5 764 การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองโบสถ์ อาคาร 1 12 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
6 823 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรื่องจากภาพ) ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านหนองโบสถ์ อาคาร 1 12 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
7 037 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรียงความ) ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองโบสถ์ อาคาร 3 12 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
8 038 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรียงความ) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองโบสถ์ อาคาร 3 12 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
9 759 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านหนองโบสถ์ อาคาร 5 12 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
10 760 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองโบสถ์ อาคาร 5 12 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
11 761 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองโบสถ์ อาคาร 5 12 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
12 046 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองโบสถ์ อาคาร 4 12 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
13 047 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๖ บท) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองโบสถ์ อาคาร 4 12 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
14 787 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองโบสถ์ อาคาร 2 12 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
15 788 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองโบสถ์ อาคาร 2 12 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 086 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) อาคารทับทิมสยาม 12 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
2 085 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) อาคารทับทิมสยาม 12 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
3 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) อาคารทับทิมสยาม 12 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
4 091 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) อาคารทับทิมสยาม 12 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
5 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) อาคารทับทิมสยาม 12 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
6 094 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) อาคารทับทิมสยาม 12 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
7 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) อาคารทับทิมสยาม 12 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
8 099 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) อาคารทับทิมสยาม 12 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
9 100 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) อาคารทับทิมสยาม 12 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 738 การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) สนามบาสเก็ตบอล 12 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
2 816 การแข่งขันคีตะมวยไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) หอประชุมสัตตบงกช 12 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
3 817 การแข่งขันคีตะมวยไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) หอประชุมสัตตบงกช 12 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
4 740 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) อาคารบัวบูชา 12 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
5 741 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) อาคารบัวบูชา 12 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 กองร้อยตำรวจตะเวนชายแดนที่ ๒๑๕ สนามกองร้อย ตชด.ที่ ๒๑๕ 12 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
2 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6 กองร้อยตำรวจตะเวนชายแดนที่ ๒๑๕ สนามกองร้อย ตชด.ที่ ๒๑๕ 12 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
3 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 กองร้อยตำรวจตะเวนชายแดนที่ ๒๑๕ สนามกองร้อย ตชด.ที่ ๒๑๕ 12 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
4 071 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) อาคารพราวชมพู 12 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
5 070 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) อาคารพราวชมพู 12 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
6 102 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) อาคารพราวชมพู 12 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
7 103 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) อาคารพราวชมพู 12 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
8 708 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) อาคารคุรุราษฎร์บำรุง 12 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
9 709 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) อาคารคุรุราษฎร์บำรุง 12 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 247 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนเทศบาล ๑ ทีโอเอวิทยา ห้องประชุม อาคาร 7 12 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
2 758 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ม.1-ม.3 โรงเรียนเทศบาล ๑ ทีโอเอวิทยา ห้องประชุมอาคาร 7 12 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
3 756 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ม.1-ม.3 โรงเรียนเทศบาล ๑ ทีโอเอวิทยา ห้องประชุมอาคาร 7 12 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 006 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 3 12 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
2 013 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 3 12 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
3 019 การประกวดโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 3 12 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
4 023 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 3 12 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
5 027 การประกวดแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 3 12 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
6 034 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 3 12 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
7 050 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 3 12 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
8 068 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 3 12 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปวัฒนธรรมอีสาน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 650 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโปงลาง ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 3 ห้องประชุมนางรอง 12 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
2 651 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโปงลาง ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 3 ห้องประชุมนางรอง 12 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
3 652 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโหวด ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 3 ห้องประชุมนางรอง 12 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
4 653 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโหวด ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 3 ห้องประชุมนางรอง 12 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
5 654 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวพิณ ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 3 ห้องประชุมนางรอง 12 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
6 655 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวพิณ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 3 ห้องประชุมนางรอง 12 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
7 656 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวแคน ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 3 ห้องประชุมนางรอง 12 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป

ติดต่อผู้ดูแลระบบ
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012-2020 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา] [กลับหน้าหลัก] [กลับ]