งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 3
ระหว่าง วันที่ 11 - 13 เดือนพฤศจิกายน พ.ศ. 2562

[ ทั้งหมด   11 พ.ย. 2562   12 พ.ย. 2562   13 พ.ย. 2562   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 11 พ.ย. 2562

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 122 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) อาคารทับทิมสยาม 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
2 123 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) อาคารทับทิมสยาม 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
3 124 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) อาคารทับทิมสยาม 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
4 772 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) อาคารบุษกร 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
5 773 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) อาคารบุษกร 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
6 774 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) อาคารโกเมศ 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
7 775 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) อาคารโกเมศ 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
8 129 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) อาคารทับทิมสยาม 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
9 130 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) อาคารทับทิมสยาม 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
10 132 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) อาคารทับทิมสยาม 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
11 133 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) อาคารทับทิมสยาม 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
12 134 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) อาคารทับทิมสยาม 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
13 789 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) อาคารทับทิมสยาม 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
14 790 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) อาคารทับทิมสยาม 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
15 791 การแข่งขันซูโดกุ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) อาคารทับทิมสยาม 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
16 792 การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) อาคารทับทิมสยาม 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
17 820 การแข่งขันเวทคณิต ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) อาคารทับทิมสยาม 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
18 821 การแข่งขันเวทคณิต ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) อาคารทับทิมสยาม 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
19 822 การแข่งขันเวทคณิต ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) อาคารทับทิมสยาม 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๕๑ จังหวัดบุรีรัมย์ ห้อง ม.2/1 ภูมิรักษ์ 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
2 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๕๑ จังหวัดบุรีรัมย์ ห้อง ม.3/4 ภูมิรักษ์ 221 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
3 143 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๕๑ จังหวัดบุรีรัมย์ ห้อง ม.3/1 ภูมิรักษ์ 224 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
4 144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๕๑ จังหวัดบุรีรัมย์ โดมห่มดิน 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
5 145 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๕๑ จังหวัดบุรีรัมย์ โดมห่มดิน 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
6 146 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๕๑ จังหวัดบุรีรัมย์ โดมห่มดิน 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
7 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๕๑ จังหวัดบุรีรัมย์ ห้อง ภาษาอังกฤษประถม ภูมิธรรม 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
8 014 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๕๑ จังหวัดบุรีรัมย์ ห้อง อีคลาสรูม ภูมิพลัง 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
9 154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๕๑ จังหวัดบุรีรัมย์ ห้อง เรียนรวม ภูมิพลัง 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
10 155 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๕๑ จังหวัดบุรีรัมย์ ห้อง ปาริชาติ ภูมิธรรม 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
11 156 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๕๑ จังหวัดบุรีรัมย์ ห้อง สมุดเล็ก/3 S 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
12 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๕๑ จังหวัดบุรีรัมย์ ห้อง 1/3 ภูมิรักษ์ 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
13 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๕๑ จังหวัดบุรีรัมย์ ห้อง 1/1 ภูมิรักษ์ 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
14 166 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๕๑ จังหวัดบุรีรัมย์ ห้อง สังคมศึกษา ภูมิพลัง 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
15 768 การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๕๑ จังหวัดบุรีรัมย์ ห้อง จริยธรรมภูมิรักษ์ 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
16 169 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๕๑ จังหวัดบุรีรัมย์ ห้อง ม.2/3 ภูมิรักษ์ 226 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) อาคารบัวบูชา 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
2 263 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) อาคารบัวบูชา 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
3 265 การแข่งขันศิลปสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) อาคารบัวบูชา 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
4 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) อาคารบัวบูชา 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
5 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) อาคารบัวบูชา 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
6 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) อาคารบัวบูชา 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
7 721 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) อาคารพราวชมพู ชั้น 3 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
8 300 การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) อาคารพราวชมพู ชั้น 3 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
9 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) อาคารพราวชมพู ชั้น 1 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
10 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) อาคารพราวชมพู ชั้น 1 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
11 309 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) อาคารพราวชมพู ชั้น 3 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
12 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) อาคารพราวชมพู ชั้น 1 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
13 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) หอประชุมสัตตบงกช 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
14 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) หอประชุมสัตตบงกช 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
15 313 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) หอประชุมสัตตบงกช 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) อาคารสมปรารถนา 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
2 353 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) อาคารสมปรารถนา 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
3 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) อาคารปทุมชาติ 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
4 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) อาคารปทุมชาติ 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
5 737 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) อาคารรวมน้ำใจ 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
6 731 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) อาคารรวมน้ำใจ 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
7 736 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) อาคารวิจิตรประสานใจ 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
8 732 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) อาคารวิจิตรประสานใจ 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
9 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) อาคารพราวชมพู ชั้น 1 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
10 603 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) อาคารพราวชมพู ชั้น 1 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
11 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) อาคารพราวชมพู ชั้น 1 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
12 605 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) อาคารพราวชมพู ชั้น 1 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
13 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) อาคารทับทิมสยาม ชั้น 1 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
14 373 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) อาคารทับทิมสยาม ชั้น 1 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
15 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) อาคารทับทิมสยาม ชั้น 1 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
16 374 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) อาคารทับทิมสยาม ชั้น 1 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
17 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) อาคารโกเมศ 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
18 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) อาคารโกเมศ 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
19 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) อาคารโกเมศ 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
20 324 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) อาคารโกเมศ 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
21 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) อาคารโกเมศ 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
22 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) อาคารโกเมศ 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
23 328 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) อาคารโกเมศ 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
24 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) อาคารโกเมศ 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
25 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) อาคารโกเมศ 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
26 332 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) อาคารโกเมศ 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
27 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) อาคารโกเมศ 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
28 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) อาคารโกเมศ 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
29 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) อาคารโกเมศ 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
30 339 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็กผสมขิม ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) อาคารโกเมศ 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 3 ห้องประชุมนางรอง 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
2 377 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 3 ห้องประชุมนางรอง 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
3 395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 3 ห้องประชุมใหม่ 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
4 396 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 3 ห้องประชุมใหม่ 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
5 398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 3 ห้องประชุมใหม่ 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
6 399 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 3 ห้องประชุมใหม่ 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
7 400 การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 3 ห้องประชุมนางรอง 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 794 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านหนองโบสถ์ อาคาร 3 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
2 795 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองโบสถ์ อาคาร 3 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
3 796 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองโบสถ์ อาคาร 3 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
4 800 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองโบสถ์ อาคาร 3 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
5 801 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองโบสถ์ อาคาร 3 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
6 812 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองโบสถ์ หอประชุม 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
7 810 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองโบสถ์ อาคาร 5 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
8 811 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองโบสถ์ อาคาร 2 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
9 813 การแข่งขันพูดภาษาจีน ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองโบสถ์ อาคาร 3 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 020 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 โรงเรียนเทศบาล ๑ ทีโอเอวิทยา อาคาร 5 ห้อง E-Learning 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
2 021 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น (Comic Strip) ป.4-ป.6 โรงเรียนเทศบาล ๑ ทีโอเอวิทยา อาคาร 5 ห้อง คอมพิวเตอร์ 1 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
3 002 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น (Comic Strip) ม.1-ม.3 โรงเรียนเทศบาล ๑ ทีโอเอวิทยา อาคาร 5 ห้อง คอมพิวเตอร์ 3 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
4 005 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนเทศบาล ๑ ทีโอเอวิทยา อาคาร 5 ห้อง คอมพิวเตอร์ 3 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
5 011 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเทศบาล ๑ ทีโอเอวิทยา อาคาร 5 ห้อง E-Learning 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
6 016 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๕๑ จังหวัดบุรีรัมย์ อาคารภูมิรักษ์ ห้อง คอมพิวเตอร์ 1 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
7 017 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๕๑ จังหวัดบุรีรัมย์ อาคารภูมิรักษ์ ห้อง คอมพิวเตอร์ 2 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
8 024 การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๕๑ จังหวัดบุรีรัมย์ อาคารภูมิรักษ์ ห้อง คอมพิวเตอร์ 2 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
9 025 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๕๑ จังหวัดบุรีรัมย์ อาคารภูมิรักษ์ ห้อง สมุด 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
10 028 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๕๑ จังหวัดบุรีรัมย์ อาคารภูมิธรรม ห้อง คอมพิวเตอร์ประถม 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
11 029 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๕๑ จังหวัดบุรีรัมย์ อาคารภูมิธรรม ห้อง คอมพิวเตอร์ประถม 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 243 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนเทศบาล ๑ ทีโอเอวิทยา ห้องประชุมอาคาร 7 ห้อง ประชุม 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
2 757 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ป.1-ป.6 โรงเรียนเทศบาล ๑ ทีโอเอวิทยา ห้องประชุมอาคาร 7 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
3 755 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ป.1-ป.6 โรงเรียนเทศบาล ๑ ทีโอเอวิทยา ห้องประชุมอาคาร 7 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 3 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
2 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 3 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
3 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 3 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
4 018 การประกวดโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 3 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
5 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 3 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
6 026 การประกวดแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 3 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
7 734 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 3 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
8 048 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 3 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
9 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 3 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) อาคารบุษกร 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป
2 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลนางรอง(สังขกฤษณ์อนุสรณ์) อาคารบุษกร 11 พ.ย. 2562 08.30 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปวัฒนธรรมอีสาน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบ
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012-2020 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา] [กลับหน้าหลัก] [กลับ]