สรุปอันดับ และเหรียญรางวัล สพป. บึงกาฬ
สรุปผลการแข่งขัน
งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 สังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบึงกาฬ
ระหว่าง วันที่ 10 - 11 เดือนตุลาคม พ.ศ. 2562 มีผลการแข่งขันดังนี้
อันดับที่ 1  อนุบาลพรเจริญ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  17  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  9  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 5  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 31  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 49  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 6  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 3  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 58  เหรียญ 
อันดับที่ 2  อนุบาลศรีวิไล  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  15  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  11  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 27  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 49  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 3  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 55  เหรียญ 
อันดับที่ 3  ชุมชนบ้านโคกอุดม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  10  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 4  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 18  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 37  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 6  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 45  เหรียญ 
อันดับที่ 4  บ้านโป่งเปือย  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  6  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  8  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 4  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 18  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 36  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 10  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 4  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 50  เหรียญ 
อันดับที่ 5  บ้านบึงกาฬ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  6  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 9  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 15  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 17  เหรียญ 
อันดับที่ 6  บ้านหนองหมู  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  6  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 9  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 15  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 5  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 22  เหรียญ 
อันดับที่ 7  ชุมชนบ้านซาง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  5  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  5  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 9  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 19  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 42  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 13  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 57  เหรียญ 
อันดับที่ 8  อนุบาลเซกา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  5  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 4  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 12  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 32  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 6  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 4  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 42  เหรียญ 
อันดับที่ 9  บ้านนาขาม(บึงโขงหลง)  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  5  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 10  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 18  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 5  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 23  เหรียญ 
อันดับที่ 10  สังวาลย์วิทย์ 1  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  5  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 9  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 21  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 22  เหรียญ 
อันดับที่ 11  อนุบาลวิภาวี  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  5  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 9  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 15  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 15  เหรียญ 
อันดับที่ 12  อนุบาลบึงกาฬวิศิษฐ์อำนวยศิลป์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  5  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 9  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 37  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 4  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 42  เหรียญ 
อันดับที่ 13  บ้านนากั้ง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  5  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 8  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 13  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 16  เหรียญ 
อันดับที่ 14  อนุบาลสาสนสิทธิ์อำนวย  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 3  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 10  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 21  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 3  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 27  เหรียญ 
อันดับที่ 15  บ้านคำไผ่  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 8  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 17  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 5  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 5  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 27  เหรียญ 
อันดับที่ 16  อนุบาลโซ่พิสัย  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 8  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 12  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 12  เหรียญ 
อันดับที่ 17  บ้านหนองโดดอนเสียด  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 3  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 9  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 23  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 4  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 5  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 32  เหรียญ 
อันดับที่ 18  บ้านป่งไฮราษฎร์สามัคคี  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 3  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 9  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 19  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 3  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 25  เหรียญ 
อันดับที่ 19  บ้านท่าสวาทท่าลี่  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 3  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 7  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 8  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 10  เหรียญ 
อันดับที่ 20  อนุบาลนวรัตน์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 3  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 10  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 17  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 18  เหรียญ 
อันดับที่ 21  บ้านนางัวสายปัญญา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 3  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 9  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 21  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 26  เหรียญ 
อันดับที่ 22  หนองทุ่มวิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 7  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 22  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 4  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 26  เหรียญ 
อันดับที่ 23  บ้านหนองตะไก้โนนมันปลา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 4  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 9  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 16  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 18  เหรียญ 
อันดับที่ 24  บ้านดงบัง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 7  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 15  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 16  เหรียญ 
อันดับที่ 25  ชุมชนบ้านโนนสมบูรณ์ (ธนาคารกรุงเทพ 29)  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 6  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 10  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 18  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 20  เหรียญ 
อันดับที่ 26  สมาคมสื่อมวลชนกีฬาสมัครเล่นและดารา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 4  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 8  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 22  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 25  เหรียญ 
อันดับที่ 27  บ้านนาสะแบง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 4  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 8  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 18  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 5  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 4  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 27  เหรียญ 
อันดับที่ 28  บ้านโนนสวาง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 6  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 18  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 5  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 24  เหรียญ 
อันดับที่ 29  บ้านนาขาม(โซ่พิสัย)  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 5  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 16  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 4  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 5  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 25  เหรียญ 
อันดับที่ 30  บ้านเหล่าถาวร  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 5  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 9  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 9  เหรียญ 
อันดับที่ 31  อนุบาลรัชดา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 4  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 8  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 4  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 13  เหรียญ 
อันดับที่ 32  ไทยรัฐวิทยา 51(บ้านโคกกว้าง)  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 4  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 6  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 6  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 4  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 16  เหรียญ 
อันดับที่ 33  อนุบาลเลิศปัญญา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 3  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 8  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 13  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 8  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 21  เหรียญ 
อันดับที่ 34  บ้านนาดง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 3  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 8  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 11  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 12  เหรียญ 
อันดับที่ 35  ประสานมิตรวิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 7  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 30  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 6  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 6  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 42  เหรียญ 
อันดับที่ 36  บ้านโนนสวรรค์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 7  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 9  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 12  เหรียญ 
อันดับที่ 37  บ้านนาทราย  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 5  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 13  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 4  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 19  เหรียญ 
อันดับที่ 38  มหาไถ่ศึกษาบึงกาฬ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 4  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 5  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 6  เหรียญ 
อันดับที่ 39  อนุบาลปากคาด  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 5  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 9  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 11  เหรียญ 
อันดับที่ 40  บ้านโคกก่องมิตรภาพที่ 86  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 4  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 23  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 5  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 4  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 32  เหรียญ 
อันดับที่ 41  บ้านท่าสีไค  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 4  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 18  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 9  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 28  เหรียญ 
อันดับที่ 42  บ้านเหล่าทองหลาง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 4  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 16  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 17  เหรียญ 
อันดับที่ 43  กัลยาณิวัฒนา 2  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 4  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 11  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 3  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 17  เหรียญ 
อันดับที่ 44  บ้านท่าศรีชมชื่น  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 4  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 4  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 4  เหรียญ 
อันดับที่ 45  บ้านหนองหัวช้าง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 3  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 12  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 13  เหรียญ 
อันดับที่ 46  หอคำพิทยาสรรค์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 3  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 11  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 14  เหรียญ 
อันดับที่ 47  บ้านนาคำนาใน  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 3  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 8  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 9  เหรียญ 
อันดับที่ 48  บ้านโคกสำราญพรสวรรค์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 3  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 4  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 7  เหรียญ 
อันดับที่ 49  บ้านนาต้อง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 3  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 5  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 13  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 16  เหรียญ 
อันดับที่ 50  บ้านท่าไร่ไทยเจริญ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 4  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 10  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 13  เหรียญ 
อันดับที่ 51  บ้านทุ่งทรายจก  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 10  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 12  เหรียญ 
อันดับที่ 52  หนองแสงประชาสรรค์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 9  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 5  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 14  เหรียญ 
อันดับที่ 53  บ้านคำบอน  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 8  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 9  เหรียญ 
อันดับที่ 54  บ้านคลองเค็ม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 5  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 6  เหรียญ 
อันดับที่ 55  บ้านศรีนาวา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 3  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 3  เหรียญ 
อันดับที่ 56  บ้านหนองผักแว่น  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 5  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 14  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 3  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 20  เหรียญ 
อันดับที่ 57  บ้านนาเจริญ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 5  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 9  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 17  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 3  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 23  เหรียญ 
อันดับที่ 58  บ้านดอนหญ้านาง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 4  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 7  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 16  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 19  เหรียญ 
อันดับที่ 59  บ้านโนนสว่าง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 3  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 6  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 21  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 4  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 3  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 28  เหรียญ 
อันดับที่ 60  บ้านโคกสะอาด(บึงกาฬ)  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 5  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 20  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 4  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 25  เหรียญ 
อันดับที่ 61  บ้านไร่สุขสันต์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 5  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 15  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 16  เหรียญ 
อันดับที่ 62  บ้านต้องโคกกะแซ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 4  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 11  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 15  เหรียญ 
อันดับที่ 63  บ้านโนนเสถียร  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 3  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 8  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 11  เหรียญ 
อันดับที่ 64  บ้านนาซาว  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 3  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 7  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 4  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 13  เหรียญ 
อันดับที่ 65  สิริภัทรวิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 5  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 7  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 16  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 19  เหรียญ 
อันดับที่ 66  บ้านนาแสง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 4  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 27  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 5  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 3  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 35  เหรียญ 
อันดับที่ 67  เลิดสิน  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 4  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 10  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 8  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 3  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 21  เหรียญ 
อันดับที่ 68  บ้านโคกหนองลาด  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 4  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 7  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 8  เหรียญ 
อันดับที่ 69  บ้านศรีชมภู  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 3  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 14  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 6  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 21  เหรียญ 
อันดับที่ 70  บ้านนาเหว่อโนนอุดม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 3  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 11  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 14  เหรียญ 
อันดับที่ 71  บ้านหัวแฮต  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 3  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 9  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 13  เหรียญ 
อันดับที่ 72  บ้านคำภู  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 3  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 8  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 11  เหรียญ 
อันดับที่ 73  ชุมชนสมสนุก  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 3  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 7  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 9  เหรียญ 
อันดับที่ 74  ชุมชนบ้านหนองหิ้ง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 10  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 5  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 15  เหรียญ 
อันดับที่ 75  บ้านห้วยลึก(ศรีวิไล)  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 10  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 4  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 15  เหรียญ 
อันดับที่ 76  บ้านนาสวรรค์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 9  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 4  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 14  เหรียญ 
อันดับที่ 77  บ้านหนองบัวงาม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 8  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 10  เหรียญ 
อันดับที่ 78  บ้านโนนสูงสุขสมบูรณ์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 6  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 6  เหรียญ 
อันดับที่ 79  บ้านบัวโคก  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 5  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 6  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 9  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 4  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 14  เหรียญ 
อันดับที่ 80  บ้านห้วยไม้ซอด  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 3  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 4  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 20  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 24  เหรียญ 
อันดับที่ 81  บึงของหลงวิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 11  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 4  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 16  เหรียญ 
อันดับที่ 82  บ้านท่าเชียงเครือ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 11  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 14  เหรียญ 
อันดับที่ 83  บ้านนาคำ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 4  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 4  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 10  เหรียญ 
อันดับที่ 84  บ้านท่าส้มโฮง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 5  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 4  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 9  เหรียญ 
อันดับที่ 85  บ้านหนองพันทา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 5  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 8  เหรียญ 
อันดับที่ 86  บ้านคำเตาะเลาะโนนเค็ง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 5  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 5  เหรียญ 
อันดับที่ 87  บ้านท่าสะอาด  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 4  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 4  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 9  เหรียญ 
อันดับที่ 88  บ้านโคกสว่าง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 4  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 5  เหรียญ 
อันดับที่ 89  บ้านโนนม่วง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 3  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 6  เหรียญ 
อันดับที่ 90  บ้านหาดแฮ่  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 3  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 5  เหรียญ 
อันดับที่ 91  บ้านคำหมื่น"ตชด.อนุสรณ์"  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 2  เหรียญ 
อันดับที่ 92  บ้านปรารถนาดี  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 2  เหรียญ 
อันดับที่ 93  บ้านโคกสวาง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 2  เหรียญ 
อันดับที่ 94  อนุบาลโอฬาร  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 2  เหรียญ 
อันดับที่ 95  บ้านโคกนิยม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 1  เหรียญ 
อันดับที่ 96  บ้านพันลำ "เจริญวิทยา"  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  5  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 6  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 11  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 11  เหรียญ 
อันดับที่ 97  บ้านสามหนอง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 4  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 13  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 5  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 20  เหรียญ 
อันดับที่ 98  บ้านดงกะพุงหนองนาแซง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 4  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 12  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 14  เหรียญ 
อันดับที่ 99  บ้านโนนแก้วโพนทอง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 3  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 5  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 7  เหรียญ 
อันดับที่ 100  บ้านนาสิงห์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 3  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 5  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 9  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 13  เหรียญ 
อันดับที่ 101  ชุมชนบ้านหนองยองวิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 3  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 9  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 9  เหรียญ 
อันดับที่ 102  บ้านห้วยก้านเหลือง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 3  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 7  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 8  เหรียญ 
อันดับที่ 103  ธเนตรวิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 3  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 6  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 8  เหรียญ 
อันดับที่ 104  ชุมชนบ้านตูม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 5  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 3  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 10  เหรียญ 
อันดับที่ 105  บ้านขามเปี้ย  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 5  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 7  เหรียญ 
อันดับที่ 106  บ้านห้วยผักขะ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 5  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 6  เหรียญ 
อันดับที่ 107  ท่าไร่วิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 3  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 6  เหรียญ 
อันดับที่ 108  บึงกาฬคริสเตียน  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 3  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 7  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 9  เหรียญ 
อันดับที่ 109  บ้านไคสี  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 3  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 4  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 6  เหรียญ 
อันดับที่ 110  บ้านห้วยเซือมเหนือ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 14  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 16  เหรียญ 
อันดับที่ 111  บ้านโนนเหมือดแอ่  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 10  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 10  เหรียญ 
อันดับที่ 112  บ้านไทรงามโนนภูดิน  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 5  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 7  เหรียญ 
อันดับที่ 113  บ้านดอนแก้วโนนอินทร์แปลง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 5  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 6  เหรียญ 
อันดับที่ 114  อนุบาลกมลวรรณ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 4  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 4  เหรียญ 
อันดับที่ 115  บ้านหนองบัว  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 3  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 3  เหรียญ 
อันดับที่ 116  บ้านพรสวรรค์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 4  เหรียญ 
อันดับที่ 117  บ้านโคกกลาง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 11  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 13  เหรียญ 
อันดับที่ 118  บ้านบะยาวราษฎร์นุเคราะห์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 10  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 11  เหรียญ 
อันดับที่ 119  บ้านหนองฮูฝอยลม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 8  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 13  เหรียญ 
อันดับที่ 120  บ้านนาคำแคน  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 8  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 9  เหรียญ 
อันดับที่ 121  บ้านโนนวังเยี่ยม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 6  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 8  เหรียญ 
อันดับที่ 122  บ้านทองสาย  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 6  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 8  เหรียญ 
อันดับที่ 123  บ้านวังยาว  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 6  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 7  เหรียญ 
อันดับที่ 124  บ้านนาเจริญวิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 6  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 7  เหรียญ 
อันดับที่ 125  บ้านโนนสำราญ-ยางเรียน  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 5  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 4  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 11  เหรียญ 
อันดับที่ 126  บ้านหนองจันทน์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 5  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 5  เหรียญ 
อันดับที่ 127  บ้านซำบอน  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 5  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 5  เหรียญ 
อันดับที่ 128  บ้านนาอ่าง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 5  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 5  เหรียญ 
อันดับที่ 129  บ้านโนนยางคำ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 4  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 5  เหรียญ 
อันดับที่ 130  บ้านคำแก้วโนนสามัคคี  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 4  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 4  เหรียญ 
อันดับที่ 131  บ้านชุมภูทอง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 3  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 4  เหรียญ 
อันดับที่ 132  บ้านป่าไร่โนนม่วง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 2  เหรียญ 
อันดับที่ 133  บ้านหนองนาแซงดอนเจริญ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 2  เหรียญ 
อันดับที่ 134  บ้านห้วยคอม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 1  เหรียญ 
อันดับที่ 135  บ้านโนนสะแบงหนองสวรรค์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 1  เหรียญ 
อันดับที่ 136  บ้านห้วยเซือมใต้  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 8  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 9  เหรียญ 
อันดับที่ 137  บ้านห้วยเล็บมือ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 6  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 9  เหรียญ 
อันดับที่ 138  บ้านดงชมภู  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 2  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 6  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 7  เหรียญ 
อันดับที่ 139  บ้านดอนเสียด  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 9  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 4  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 14  เหรียญ 
อันดับที่ 140  บ้านหนองชัยวาน  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 6  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 3  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 12  เหรียญ 
อันดับที่ 141  บ้านกุดสิม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 6  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 10  เหรียญ 
อันดับที่ 142  บ้านหนองตอ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 6  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 8  เหรียญ 
อันดับที่ 143  บ้านหนองบัวแดง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 5  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 7  เหรียญ 
อันดับที่ 144  บ้านท่าไร่ไทยเจริญ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 5  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 6  เหรียญ 
อันดับที่ 145  อนุบาลเย็นจิต  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 4  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 3  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 8  เหรียญ 
อันดับที่ 146  บ้านใหม่สามัคคี  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 4  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 4  เหรียญ 
อันดับที่ 147  บ้านสร้างคำ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 4  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 4  เหรียญ 
อันดับที่ 148  บ้านดาลบังบด  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 4  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 4  เหรียญ 
อันดับที่ 149  บ้านใหม่ศรีชมภู  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 3  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 7  เหรียญ 
อันดับที่ 150  บ้านโคกกระแชขี้เหล็กน้อย  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 3  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 6  เหรียญ 
อันดับที่ 151  หนองสิมโนนสวรรค์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 3  เหรียญ 
อันดับที่ 152  บ้านดงเสียด  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 2  เหรียญ 
อันดับที่ 153  บ้านถ้ำเจริญ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 2  เหรียญ 
อันดับที่ 154  บ้านเหล่าใหญ่  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 0  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 1  เหรียญ 
อันดับที่ 155  อนุบาลบุ่งคล้า  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 14  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 6  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 22  เหรียญ 
อันดับที่ 156  บ้านโสกก่ามนาตาไก้  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 9  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 4  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 13  เหรียญ 
อันดับที่ 157  บ้านหนองยาว  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 8  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 9  เหรียญ 
อันดับที่ 158  บ้านโพธิ์น้อยหนองสิม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 7  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 12  เหรียญ 
อันดับที่ 159  บ้านแสงอรุณ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 7  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 9  เหรียญ 
อันดับที่ 160  บ้านเหล่าหนองยาง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 7  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 8  เหรียญ 
อันดับที่ 161  บ้านห้วยลึก(โซ่พิสัย)  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 6  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 9  เหรียญ 
อันดับที่ 162  บ้านซ่อมกอก  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 6  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 6  เหรียญ 
อันดับที่ 163  บ้านเหล่าคาม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 5  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 8  เหรียญ 
อันดับที่ 164  บ้านท่าคำรวม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 5  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 6  เหรียญ 
อันดับที่ 165  บ้านหนองแก่งทราย  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 4  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 6  เหรียญ 
อันดับที่ 166  บ้านดอนปอ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 4  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 5  เหรียญ 
อันดับที่ 167  สันติสุขเจริญราษฎร์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 4  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 5  เหรียญ 
อันดับที่ 168  บ้านท่าดอกคำ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 4  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 6  เหรียญ 
อันดับที่ 169  บ้านท่าสำราญ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 4  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 5  เหรียญ 
อันดับที่ 170  บ้านท่ากกต้อง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 3  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 6  เหรียญ 
อันดับที่ 171  บ้านหนองจิก(ศรีวิไล)  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 3  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 6  เหรียญ 
อันดับที่ 172  โนนสาสวรรค์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 3  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 5  เหรียญ 
อันดับที่ 173  บ้านตาลเดี่ยว  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 3  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 4  เหรียญ 
อันดับที่ 174  บ้านบ่อพนา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 3  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 4  เหรียญ 
อันดับที่ 175  แก่งอาฮง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 3  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 4  เหรียญ 
อันดับที่ 176  อนุบาลวีรวิชญ์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 3  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 4  เหรียญ 
อันดับที่ 177  อนุบาลเสาวลักษณ์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 3  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 4  เหรียญ 
อันดับที่ 178  บ้านสะง้อ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 3  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 3  เหรียญ 
อันดับที่ 179  บ้านห้วยสามยอดเทวกุล  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 3  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 3  เหรียญ 
อันดับที่ 180  บ้านโคกบริการสันกำแพง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 4  เหรียญ 
อันดับที่ 181  บ้านหนองแวง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 4  เหรียญ 
อันดับที่ 182  การกุศลของวัดในพระพุทธศาสนาวัดท่าสะอาด  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 3  เหรียญ 
อันดับที่ 183  บ้านหนองเดิ่นท่า  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 3  เหรียญ 
อันดับที่ 184  บ้านคลองทิพย์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 3  เหรียญ 
อันดับที่ 185  บ้านสุขสำราญ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 3  เหรียญ 
อันดับที่ 186  บ้านไร่โนนสำราญ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 4  เหรียญ 
อันดับที่ 187  บ้านสรรเสริญ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 3  เหรียญ 
อันดับที่ 188  บ้านกำแพงเพชร  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 2  เหรียญ 
อันดับที่ 189  บ้านคำแวง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 2  เหรียญ 
อันดับที่ 190  บ้านดอนแพง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 2  เหรียญ 
อันดับที่ 191  บ้านต้าย  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 2  เหรียญ 
อันดับที่ 192  บ้านหนองจิก(เซกา)  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 2  เหรียญ 
อันดับที่ 193  บ้านหนองเข็ง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 2  เหรียญ 
อันดับที่ 194  บ้านโสกโพธิ์โสกพอก  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 2  เหรียญ 
อันดับที่ 195  เทศบาลท่าสะอาด  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 5  เหรียญ 
อันดับที่ 196  บ้านนางวงสุ่มห้วยเนียม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 3  เหรียญ 
อันดับที่ 197  บ้านห้วยทราย  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 3  เหรียญ 
อันดับที่ 198  บ้านโนนยาง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 3  เหรียญ 
อันดับที่ 199  บ้านนาจาน  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 3  เหรียญ 
อันดับที่ 200  บ้านนาป่าน  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 2  เหรียญ 
อันดับที่ 201  บ้านท่าโพธิ์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 2  เหรียญ 
อันดับที่ 202  บ้านศรีสว่างพัฒนา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 2  เหรียญ 
อันดับที่ 203  บ้านหนองเดิ่นทุ่ง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 2  เหรียญ 
อันดับที่ 204  บ้านโคกสะอาด(โซ่พิสัย)  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 2  เหรียญ 
อันดับที่ 205  บ้านโนนจำปา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 3  เหรียญ 
อันดับที่ 206  ประวิตร (หนองบ่อ)  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 2  เหรียญ 
อันดับที่ 207  บ้านห้วยเรือ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 1  เหรียญ 
อันดับที่ 208  ตำรวจตระเวนชายแดนบ้านคำชมภู  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 1  เหรียญ 
อันดับที่ 209  บ้านดงสว่าง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 1  เหรียญ 
อันดับที่ 210  บ้านดงโทน  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 1  เหรียญ 
อันดับที่ 211  บ้านท่าไคร้  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 1  เหรียญ 
อันดับที่ 212  บ้านหนองแวงประชาสรรค์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 1  เหรียญ 
อันดับที่ 213  บ้านโนน  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 1  เหรียญ 
อันดับที่ 214  บ้านโนนประเสริฐ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 1  เหรียญ 
อันดับที่ 215  บ้านโสกบง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 1  เหรียญ 
อันดับที่ 216  บ้านโนนสา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 0  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 2  เหรียญ 
อันดับที่ 217  บ้านคำสมบูรณ์บึงเจริญ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 0  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 1  เหรียญ 
อันดับที่ 218  บ้านแสนสำราญ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 0  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 1  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 1  เหรียญ 
อันดับที่ 219  บ้านศิริพัฒน์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 0  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 0  เหรียญ 
อันดับที่ 220  บ้านห้วยดอกไม้  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 0  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 0  เหรียญ 
อันดับที่ 221  ตำรวจตระเวนชายแดนบ้านห้วยดอกไม้  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 0  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 0  เหรียญ 
อันดับที่ 222  บ้านนาเจริญ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 0  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 0  เหรียญ 
อันดับที่ 223  บ้านบัวโคก  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 0  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 0  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 0  เหรียญ