เรียนรวม - ศิลปะ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3

DOC.6
รหัสกิจกรรม : 238
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 คำเขื่อนแก้ววิทยาคม สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 86 ทอง ชนะเลิศ

หมายเหตุ : สอบถามคุณสมบัติกับครูผู้ควบคุมแล้วยืนยันว่ามีคุณสมบัติจริง

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


การงานอาชีพ
การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.4-ม.6

DOC.6
รหัสกิจกรรม : 123
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ราชประชานุเคราะห์ 54 สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 96.50 ทอง ชนะเลิศ
2 นาจิกพิทยาคม สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 94.50 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 หัวตะพานวิทยาคม สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 92.25 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ภาษาต่างประเทศ
การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.4-ม.6

DOC.6
รหัสกิจกรรม : 698
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ปลาค้าววิทยานุสรณ์ สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 91.32 ทอง ชนะเลิศ
2 อำนาจเจริญ สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 90.74 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ปทุมราชวงศา สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 87.49 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ชานุมานวิทยาคม สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 84.05 ทอง 4
5 หัวตะพานวิทยาคม สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 81.42 ทอง 5
6 พนาศึกษา สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 77.96 เงิน 6
7 อำนาจเจริญพิทยาคม สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 74.95 เงิน 7
8 เสนางคนิคม สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 74.33 เงิน 8
9 น้ำปลีกศึกษา สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 74.27 เงิน 9
10 ลืออำนาจวิทยาคม สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 73.95 เงิน 10
11 คึมใหญ่วิทยา สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 70 เงิน 11
12 มัธยมแมด สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 60.32 ทองแดง 12
13 สร้างนกทาวิทยาคม สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 60 ทองแดง 13
14 นายมวิทยาคาร สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) - -
15 นาวังวิทยา สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) - -
16 ศรีเจริญศึกษา สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) - -

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


เรียนรวม - ภาษาไทย
การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3

DOC.6
รหัสกิจกรรม : 186
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 คึมใหญ่วิทยา สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 97 ทอง ชนะเลิศ
2 นาวังวิทยา สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 95.50 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ลือวิทยาคม สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 80 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ลืออำนาจวิทยาคม สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) - -

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


วิทยาศาสตร์
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6

DOC.6
รหัสกิจกรรม : 291
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 อำนาจเจริญ สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 94.45 ทอง ชนะเลิศ
2 ปทุมราชวงศา สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 92.61 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 พนาศึกษา สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 85.64 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 เสนางคนิคม สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 81.89 ทอง 4
5 หัวตะพานวิทยาคม สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 81.39 ทอง 5
6 ลืออำนาจวิทยาคม สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 80.45 ทอง 6
7 นาวังวิทยา สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 78.17 เงิน 7
8 ราชประชานุเคราะห์ 54 สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 74.33 เงิน 8
9 คึมใหญ่วิทยา สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 73.11 เงิน 9
10 นาเวียงจุลดิศวิทยา สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 71.50 เงิน 10
11 ปลาค้าววิทยานุสรณ์ สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 70.83 เงิน 11
12 อำนาจเจริญพิทยาคม สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 70 เงิน 12
13 ชานุมานวิทยาคม สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 69 ทองแดง 13
14 นายมวิทยาคาร สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 69 ทองแดง 13
15 น้ำปลีกศึกษา สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 69 ทองแดง 13
16 ลือวิทยาคม สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 69 ทองแดง 13
17 ศรีคูณวิทยบัลลังก์ สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 69 ทองแดง 13
18 สร้างนกทาวิทยาคม สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 69 ทองแดง 13
19 คำเขื่อนแก้ววิทยาคม สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 64 ทองแดง 19
20 มัธยมแมด สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 62 ทองแดง 20
21 นาจิกพิทยาคม สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 60 ทองแดง 21

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


วิทยาศาสตร์
การแข่งขันอากาศยานบังคับด้วยวิทยุ ประเภทพิชิตเป้าหมาย ม.4-ม.6

DOC.6
รหัสกิจกรรม : 664
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 อำนาจเจริญ สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 86 ทอง ชนะเลิศ

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


วิทยาศาสตร์
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนานสามมิติ (3D) ม.1-ม.3

DOC.6
รหัสกิจกรรม : 663
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ศรีคูณวิทยบัลลังก์ สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 94 ทอง ชนะเลิศ
2 พนาศึกษา สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 92 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 น้ำปลีกศึกษา สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 90 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ปลาค้าววิทยานุสรณ์ สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 89 ทอง 4
5 ลือวิทยาคม สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 79 เงิน 5
6 ชานุมานวิทยาคม สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 78 เงิน 6
7 ราชประชานุเคราะห์ 54 สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 76 เงิน 7
8 คึมใหญ่วิทยา สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 75 เงิน 8
9 ปทุมราชวงศา สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 74 เงิน 9
10 หัวตะพานวิทยาคม สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 73 เงิน 10
11 เสนางคนิคม สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 73 เงิน 10
12 นาจิกพิทยาคม สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) - -

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


วิทยาศาสตร์
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3

DOC.6
รหัสกิจกรรม : 662
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ปทุมราชวงศา สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 92 ทอง ชนะเลิศ
2 คึมใหญ่วิทยา สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 90 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 พนาศึกษา สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 89 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ชานุมานวิทยาคม สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 88 ทอง 4
5 ลือวิทยาคม สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 86 ทอง 5
6 มัธยมแมด สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 84 ทอง 6
7 นาวังวิทยา สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 82 ทอง 7
8 ราชประชานุเคราะห์ 54 สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 78 เงิน 8
9 หัวตะพานวิทยาคม สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 76 เงิน 9
10 ศรีคูณวิทยบัลลังก์ สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 74 เงิน 10
11 ปลาค้าววิทยานุสรณ์ สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 73 เงิน 11
12 เสนางคนิคม สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 72 เงิน 12

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


คอมพิวเตอร์
การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.4-ม.6

DOC.6
รหัสกิจกรรม : 134
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 อำนาจเจริญ สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 95 ทอง ชนะเลิศ
2 พนาศึกษา สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 94 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 คึมใหญ่วิทยา สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 93 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ศรีเจริญศึกษา สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 92 ทอง 4
5 ลือวิทยาคม สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 91 ทอง 5
6 ศรีคูณวิทยบัลลังก์ สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 90 ทอง 6
7 ราชประชานุเคราะห์ 54 สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 89 ทอง 7
8 นาเวียงจุลดิศวิทยา สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 88 ทอง 8
9 มัธยมแมด สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 87 ทอง 9
10 สร้างนกทาวิทยาคม สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 86 ทอง 10
11 ชานุมานวิทยาคม สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 85 ทอง 11
12 เสนางคนิคม สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 75 เงิน 12
13 นายมวิทยาคาร สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) - -

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


หุ่นยนต์
การแข่งขันหุ่นยนต์ผสม ม.4-ม.6

DOC.6
รหัสกิจกรรม : 628
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ปทุมราชวงศา สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 82 ทอง ชนะเลิศ

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


หุ่นยนต์
การแข่งขันหุ่นยนต์ผสม ม.1-ม.3

DOC.6
รหัสกิจกรรม : 627
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ปทุมราชวงศา สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 84 ทอง ชนะเลิศ

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.4-ม.6

DOC.6
รหัสกิจกรรม : 207
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 อำนาจเจริญ สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 90 ทอง ชนะเลิศ
2 พนาศึกษา สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 89 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 อำนาจเจริญพิทยาคม สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 85 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 นาจิกพิทยาคม สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 84 ทอง 4
5 นาเวียงจุลดิศวิทยา สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 83 ทอง 5
6 หัวตะพานวิทยาคม สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 82 ทอง 6
7 ปลาค้าววิทยานุสรณ์ สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 70 เงิน 7

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


หุ่นยนต์
การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ม.4-ม.6

DOC.6
รหัสกิจกรรม : 683
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ปทุมราชวงศา สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 90 ทอง ชนะเลิศ
2 อำนาจเจริญ สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 80 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


หุ่นยนต์
การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ม.1-ม.3

DOC.6
รหัสกิจกรรม : 682
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ปทุมราชวงศา สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 86 ทอง ชนะเลิศ

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


หุ่นยนต์
การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ม.4-ม.6

DOC.6
รหัสกิจกรรม : 685
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ศรีคูณวิทยบัลลังก์ สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 100 ทอง ชนะเลิศ
2 ปทุมราชวงศา สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 95 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 สร้างนกทาวิทยาคม สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 85 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 อำนาจเจริญ สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 80 ทอง 4

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


หุ่นยนต์
การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ม.1-ม.3

DOC.6
รหัสกิจกรรม : 684
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ศรีคูณวิทยบัลลังก์ สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 100 ทอง ชนะเลิศ
2 ปทุมราชวงศา สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 90 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 อำนาจเจริญ สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 80 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


หุ่นยนต์
การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.4-ม.6

DOC.6
รหัสกิจกรรม : 166
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ปทุมราชวงศา สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 100 ทอง ชนะเลิศ
2 ศรีคูณวิทยบัลลังก์ สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 85 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ธันยธรณ์พิทยา สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 80 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 อำนาจเจริญ สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) - -

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


หุ่นยนต์
การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.1-ม.3

DOC.6
รหัสกิจกรรม : 163
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 สร้างนกทาวิทยาคม สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 89 ทอง ชนะเลิศ
2 ศรีคูณวิทยบัลลังก์ สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 85 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ปทุมราชวงศา สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 80 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.4-ม.6

DOC.6
รหัสกิจกรรม : 159
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 นาวังวิทยา สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 93.50 ทอง ชนะเลิศ
2 อำนาจเจริญ สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 93 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ชานุมานวิทยาคม สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 90.50 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ปลาค้าววิทยานุสรณ์ สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 89.50 ทอง 4
5 ธันยธรณ์พิทยา สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 89 ทอง 5
6 ปทุมราชวงศา สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 87.50 ทอง 6
7 พนาศึกษา สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 87 ทอง 7
8 สร้างนกทาวิทยาคม สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 87 ทอง 7
9 จิกดู่วิทยา สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 85 ทอง 9
10 นาจิกพิทยาคม สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 80 ทอง 10
11 คึมใหญ่วิทยา สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) - -
12 หัวตะพานวิทยาคม สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) - -
13 อำนาจเจริญพิทยาคม สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) - -

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ภาษาไทย
การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.4-ม.6

DOC.6
รหัสกิจกรรม : 687
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 อำนาจเจริญ สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 100 ทอง ชนะเลิศ
2 อำนาจเจริญพิทยาคม สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 93 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ลืออำนาจวิทยาคม สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 85 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 เสนางคนิคม สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 83 ทอง 4
5 ชานุมานวิทยาคม สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 81 ทอง 5
6 ลือวิทยาคม สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 80 ทอง 6
7 พนาศึกษา สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 73 เงิน 7
8 ปลาค้าววิทยานุสรณ์ สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 72 เงิน 8
9 หัวตะพานวิทยาคม สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 71 เงิน 9
10 คึมใหญ่วิทยา สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 70 เงิน 10
11 น้ำปลีกศึกษา สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 60 ทองแดง 11
12 นาเวียงจุลดิศวิทยา สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 25 เข้าร่วม 12

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.4-ม.6

DOC.6
รหัสกิจกรรม : 157
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ปลาค้าววิทยานุสรณ์ สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 92 ทอง ชนะเลิศ
2 หัวตะพานวิทยาคม สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 90 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 อำนาจเจริญ สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 89.50 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 นาวังวิทยา สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 87 ทอง 4
5 คึมใหญ่วิทยา สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 85 ทอง 5
6 พนาศึกษา สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 80 ทอง 6
7 ชานุมานวิทยาคม สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) - -
8 สร้างนกทาวิทยาคม สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) - -

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


เรียนรวม - ศิลปะ
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.4-ม.6

DOC.6
รหัสกิจกรรม : 082
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 นาวังวิทยา สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 82 ทอง ชนะเลิศ

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.4-ม.6

DOC.6
รหัสกิจกรรม : 271
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 อำนาจเจริญ สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 95.50 ทอง ชนะเลิศ
2 ธันยธรณ์พิทยา สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 93 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 หัวตะพานวิทยาคม สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 91.50 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ปทุมราชวงศา สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 90 ทอง 4
5 จิกดู่วิทยา สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 88.66 ทอง 5
6 สร้างนกทาวิทยาคม สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 87.33 ทอง 6
7 ชานุมานวิทยาคม สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 86 ทอง 7
8 ปลาค้าววิทยานุสรณ์ สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 86 ทอง 7
9 นาจิกพิทยาคม สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 83 ทอง 9
10 นาวังวิทยา สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 83 ทอง 9
11 อำนาจเจริญพิทยาคม สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) - -

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.4-ม.6

DOC.6
รหัสกิจกรรม : 161
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 อำนาจเจริญ สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 95 ทอง ชนะเลิศ
2 สร้างนกทาวิทยาคม สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 91 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 นาวังวิทยา สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 89 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ปลาค้าววิทยานุสรณ์ สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 87 ทอง 4
5 คึมใหญ่วิทยา สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) - -
6 ชานุมานวิทยาคม สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) - -
7 อำนาจเจริญพิทยาคม สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) - -

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.4-ม.6

DOC.6
รหัสกิจกรรม : 141
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 นาวังวิทยา สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 94.33 ทอง ชนะเลิศ
2 ปลาค้าววิทยานุสรณ์ สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 93 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 อำนาจเจริญ สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 92.66 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ชานุมานวิทยาคม สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 90 ทอง 4
5 หัวตะพานวิทยาคม สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 89.66 ทอง 5
6 สร้างนกทาวิทยาคม สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 89 ทอง 6
7 ธันยธรณ์พิทยา สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 88.50 ทอง 7
8 ปทุมราชวงศา สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 88 ทอง 8
9 พนาศึกษา สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 86.33 ทอง 9
10 จิกดู่วิทยา สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 85 ทอง 10
11 นาเวียงจุลดิศวิทยา สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 84.33 ทอง 11
12 คึมใหญ่วิทยา สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 83 ทอง 12
13 ลืออำนาจวิทยาคม สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 80.66 ทอง 13
14 นาจิกพิทยาคม สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) - -
15 ราชประชานุเคราะห์ 54 สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) - -

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.4-ม.6

DOC.6
รหัสกิจกรรม : 614
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 อำนาจเจริญ สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 97 ทอง ชนะเลิศ
2 ปทุมราชวงศา สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 95 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 พนาศึกษา สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 90 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ชานุมานวิทยาคม สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 89 ทอง 4
5 นาวังวิทยา สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 88 ทอง 5
6 หัวตะพานวิทยาคม สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 87 ทอง 6
7 อำนาจเจริญพิทยาคม สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 86.50 ทอง 7
8 ลือวิทยาคม สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 84.50 ทอง 8
9 คึมใหญ่วิทยา สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 83 ทอง 9
10 จิกดู่วิทยา สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) - -
11 สร้างนกทาวิทยาคม สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) - -
12 เสนางคนิคม สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) - -

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


เรียนรวม - ศิลปะ
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6

DOC.6
รหัสกิจกรรม : 086
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 คึมใหญ่วิทยา สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 91 ทอง ชนะเลิศ
2 สร้างนกทาวิทยาคม สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 86 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.4-ม.6

DOC.6
รหัสกิจกรรม : 139
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 หัวตะพานวิทยาคม สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 93 ทอง ชนะเลิศ
2 พนาศึกษา สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 92 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ปลาค้าววิทยานุสรณ์ สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 91.50 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 สร้างนกทาวิทยาคม สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 89 ทอง 4
5 อำนาจเจริญ สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 88.50 ทอง 5
6 คึมใหญ่วิทยา สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 87 ทอง 6
7 นาเวียงจุลดิศวิทยา สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 87 ทอง 6
8 ราชประชานุเคราะห์ 54 สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 87 ทอง 6
9 นาวังวิทยา สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 85 ทอง 9
10 ชานุมานวิทยาคม สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 84 ทอง 10

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.4-ม.6

DOC.6
รหัสกิจกรรม : 612
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 อำนาจเจริญ สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 92.33 ทอง ชนะเลิศ
2 หัวตะพานวิทยาคม สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 92 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 พนาศึกษา สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 90 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ปลาค้าววิทยานุสรณ์ สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 87.50 ทอง 4
5 นาวังวิทยา สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 85 ทอง 5
6 คึมใหญ่วิทยา สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) - -
7 ศรีเจริญศึกษา สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) - -

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


การงานอาชีพ
การแข่งขันการจัดสวนแก้ว ม.4-ม.6

DOC.6
รหัสกิจกรรม : 084
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เสนางคนิคม สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 98 ทอง ชนะเลิศ
2 ราชประชานุเคราะห์ 54 สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 96 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ลืออำนาจวิทยาคม สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 95 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ศรีคูณวิทยบัลลังก์ สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 91 ทอง 4
5 ชานุมานวิทยาคม สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 90 ทอง 5
6 ปลาค้าววิทยานุสรณ์ สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 90 ทอง 5
7 พนาศึกษา สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 90 ทอง 5
8 ลือวิทยาคม สพม. เขต 29 (อุบลราชธานี,อำนาจเจริญ) 90 ทอง 5

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน